ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ aluminum alloy pipe rack system ] การจับคู่ 303 ผลิตภัณฑ์.
Anodizing Od28mm Thinckness 1.7mm T Slot กรอบอลูมิเนียม
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| ความหนา: | 1.7mm |
| ความยาว: | 4000mm |
สองด้าน 45 องศา OD28mm ISO อลูมิเนียมท่อเชื่อมต่อ
| ประเภท: | ประเภทด้านนอกของขั้วต่อหลายตัว |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ ADC12 |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
ท่ออลูมิเนียมโปรไฟล์พ่นทรายออกซิไดซ์อลูมิเนียมขนาดเส้นผ่าศูนย์กลาง 28 มม. ความหนา 1.7 มม
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| ความหนา: | 1.7mm |
| ความยาว: | 4000mm |
180 ° Od 28 มม. หนา 1.7 มม. ท่ออลูมิเนียมเชื่อมต่อ
| ประเภท: | ประเภทขั้วต่อด้านนอกฟรี |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ ADC12 |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
ประเภทด้านในขนาดเล็ก 90 °อลูมิเนียมอัลลอยด์ ADC12 ขั้วต่อแบบลีนสำหรับระบบท่อ
| ประเภท: | ขั้วต่อชนิดด้านใน 90 ° |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ ADC12 |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
OD28mm ขั้วต่อท่ออลูมิเนียมแบบลีนตัวยึดแบบขนานพ่นทราย
| ประเภท: | ผู้ถือแบบขนาน |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ ADC12 |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
ชิ้นส่วนเชื่อมต่อท่ออลูมิเนียมระเบิดออกซิเดชั่นที่แม่นยำ
| ประเภท: | ชิ้นส่วนเชื่อมต่อ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ ADC12 |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
ความหนา 1.7 มม. ความยาว 4000 มม. ท่อกลมอลูมิเนียมอโนไดซ์
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| ความหนา: | 1.7mm |
| การรักษาพื้นผิว: | อโนไดซ์ |
ประเภทด้านนอก 45 °เชื่อมต่อ OD 28MM ท่ออลูมิเนียม
| ประเภท: | ขั้วต่อชนิดด้านนอก 45 ° |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ ADC12 |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | การเป่าด้วยทราย |
รอยต่อท่อแบบ Lean Trolley / ข้อต่อท่อโลหะ
| ประเภท: | ขั้วต่อชนิดด้านนอก 90 ° |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ ADC12 |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |

