ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ aluminum alloy pipe rack system ] การจับคู่ 303 ผลิตภัณฑ์.
อลูมิเนียมไหลลูกกลิ้งติดตามฮาร์ดแวร์ความยาว 4000 มม. มาตรฐานสำหรับระบบชั้นวางของแบบเลื่อน
| ความยาวมาตรฐาน: | 4000mm |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 1140g / m |
| วัสดุ: | 6005T6 + PP |
DYJ28-A01 หลอดลมตรงด้านนอก สายเชื่อมต่อสานเหล็กอัลลูมิเนียม
| Product name: | Outer Straight Connector Aluminium Alloy Lean Pipe Joint |
|---|---|
| Material: | Aluminum alloy ADC12 |
| Color: | Silver |
DY28-06A Workbench Lean Pipe สี่เหลี่ยม / กลม ท่อเชื่อมอลูมิเนียม
| ระดับ: | ซีรีส์ 6000 |
|---|---|
| ความอดทน: | ± 1% |
| รูปทรง: | สแควร์ / รอบ |
90 ° สานข้าม DYJ28-A06 Adc12 สายเชื่อมท่อลดลม สายเชื่อมท่อลดลม
| Product name: | 90° Cross Joint Aluminium alloy lean pipe connector |
|---|---|
| Material: | Aluminum alloy ADC12 |
| Color: | Silver |
คลังสินค้า รางเลื่อน รางกระแสรถไฟ ล้อพลาสติก ล้อม้วน สายขนส่ง ความจุ 50kg
| สถานที่กำเนิด: | เจ้อเจียงประเทศจีน |
|---|---|
| ประเภทการตลาด: | ผลิตภัณฑ์ใหม่ 2023 |
| สภาพ: | ใหม่ |
2040DW ขาจับลูกกลิ้งอลูมิเนียมสำหรับงานอุตสาหกรรม ข้อต่อลูกกลิ้ง Placon ตัวเชื่อมรางลูกกลิ้ง ระบบลำเลียง Placon
| สถานที่กำเนิด: | เจ้อเจียงประเทศจีน |
|---|---|
| ประเภทการตลาด: | ผลิตภัณฑ์ใหม่ 2025 |
| สภาพ: | ใหม่ |
2040D Factory Supplier Fixed Lean Pipe Storage Sheet Metal Roller Track Joint
| Place of Origin: | Zhejiang, China |
|---|---|
| Marketing Type: | New Product 2025 |
| Condition: | New |
รายละเอียดทรงกระบอกอลูมิเนียมอัลลอยด์แบบลีนหลอด DY43-01A OD 43mm สำหรับการประชุมเชิงปฏิบัติการ
| ความยาว: | 4m |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 43mm |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอย |
ท่อเหล็กไร้รอยต่อหนา 0.8 มม. เคลือบพลาสติกแบบลีนสำหรับชั้นเก็บของ
| ความหนา: | 0.8 - 2.0 มม |
|---|---|
| รูปร่างมาตรา: | รอบ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 27.8 - 28 มม |
DYJ28-A19 อลูมิเนียมท่อ anodized สะสม Lean ท่อผสมการตัดการประมวลผลบริการ
| เทคนิค: | การคัดเลือกนักแสดง |
|---|---|
| รหัสหัว: | กลม |
| การเชื่อมต่อ: | หญิงและชาย |

