ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ easy assembly lean tube workbench ] การจับคู่ 48 ผลิตภัณฑ์.
310 304 สแตนเลสรอยท่อแบบลีนไม่มีรอยต่อ 28 มม. เส้นผ่านศูนย์กลางรอบมาตรา
| พื้นผิว: | เคลือบ PE |
|---|---|
| เทคนิค: | รีดเย็น |
| ความหนา: | 0.8-2.0mm |
DYJ43-B01 ผู้ผลิต การเชื่อมต่อภายในโดยตรง อลูมิเนียมหลอด Lean Pipe Workbench อลูมิเนียมหลอดต่อ
| เทคนิค: | กำลังหล่อ |
|---|---|
| รหัสหัว: | กลม |
| การเชื่อมต่อ: | หญิงและชาย |
Anodizing อลูมิเนียมโปรไฟล์แบบ Lean Tube ยาว 4000 มม. ความหนา 1.7 มม
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| ความหนา: | 1.7mm |
| ความยาว: | 4000mm |
ท่ออลูมิเนียมโปรไฟล์พ่นทรายออกซิไดซ์อลูมิเนียมขนาดเส้นผ่าศูนย์กลาง 28 มม. ความหนา 1.7 มม
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| ความหนา: | 1.7mm |
| ความยาว: | 4000mm |
ท่อเหล็กแผ่นรีดเย็นพื้นผิวมันวาวอายุการใช้งานยาวนาน
| มาตรฐาน: | GB, GB/T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กและเหล็ก |
| พื้นผิว: | เคลือบพลาสติก PE |
19 มิลลิเมตร อลูมิเนียมอัลลอยเบาท่อ DY19-01A Karakuri อลูมิเนียมเบาท่อ Kaizen Rack
| ชื่อ: | DY19-01A เฟรมทั่วไป |
|---|---|
| วัสดุ: | 6063-T5 |
| การรักษาพื้นผิว: | การพ่นทราย |
28 43 มม. เส้นผ่าศูนย์กลางอลูมิเนียมอัลลอยด์แบบ Lean Tube Anodizing Surface Treatment 750G / M
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| ความหนา: | 2.3mm |
| ความยาว: | 4000mm |
คอนเนคเตอร์แบบ Lean Pipe Connector Electrophoresis Crossover
| สี: | สีดำ |
|---|---|
| สไตล์: | ยึด |
| วัสดุ: | เหล็กและโลหะ |
ขั้วต่อท่อแบบ Lean Tube มุมขวาของ HJ-5 สี่ด้านสำหรับการเชื่อมต่อในแนวนอนของแร็ค
| สี: | สีดำ |
|---|---|
| สไตล์: | ยึด |
| วัสดุ: | เหล็กและโลหะ |
โรงงานผลิตสายการผลิตอัตโนมัติตาราง 28mm Lean Tube Workbench สำหรับโรงงาน
| ชื่อ: | โต๊ะทำงานแบบลีนและอุปกรณ์ |
|---|---|
| ฟังก์ชัน: | ตารางทดสอบและประกอบ |
| วัสดุ: | ท่อลีน |

