ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ easy assembly lean tube workbench ] การจับคู่ 48 ผลิตภัณฑ์.
DYE28-07 OD 28mm สายเชื่อมท่อลุ่ม ท่อคู่ สายต่อเคลื่อนย้าย สายต่อขั้วสําหรับโต๊ะทํางาน
| ช่างเทคนิค: | การหล่อ |
|---|---|
| รหัสหัว: | กลม |
| Connection: | female and male |
โปรไฟล์อลูมิเนียม 6063 โครงตู้ปลาท่อร่องเสาโปรไฟล์
| พิมพ์: | ขั้วต่อแบบขนาน |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทรายการใช้งาน |
อลูมิเนียมอัลลอย Lean Tube T กรอบช่องสำหรับประกอบสินค้าอุตสาหกรรม
| มาตรฐาน: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| techinc: | รีดเย็น |
กรอบอลูมิเนียมอัลลอยด์แบบ T - Slot Frame แบบอลูมิเนียม 6005T6 2.3 มม. ความหนาแท่งอโนไดซ์
| มาตรฐาน: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| ความหนา: | 2.3mm |
ท่อเหล็กกล้าไร้สนิมรีดเย็นวัสดุอุปกรณ์อุตสาหกรรมสำหรับ ESD Workbench
| มาตรฐาน: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กและเหล็ก |
| พื้นผิว: | เคลือบพลาสติก |
DY11 อุตสาหกรรม OD 28 มิลลิเมตรรายละเอียดทรงกระบอกอลูมิเนียมแบบ Lean ท่อ / ท่อสำหรับการประชุมเชิงปฏิบัติการ
| มาตรฐาน: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| ความหนา: | 1.7mm |
หลอดพลาสติกเคลือบผิวสีสันสดใสน้ำหนักเบารูปทรงกลมสำหรับชั้นวางสินค้าแบบ Lean Warehouse
| สี: | มีสีสันเช่นขาวงาช้างดำน้ำเงิน |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและสำหรับตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
ผนังกั้นหนาพลาสติกเคลือบผิวท่อความต้านทานการกัดกร่อนขนาดที่กำหนดเอง
| สี: | มีสีสันเช่นขาวงาช้างดำน้ำเงิน |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและสำหรับตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
ท่อสี่เหลี่ยม 40x40 โปรไฟล์อลูมิเนียม มุมสี่เหลี่ยมอลูมิเนียม
| พิมพ์: | ขั้วต่อแบบขนาน |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
อลูมิเนียมพลิกมือดึงรถเข็นเหล็กแพลตฟอร์มสำหรับคลังสินค้า
| การก่อสร้าง: | โปรไฟล์อลูมิเนียม |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | รถเข็นกระเป๋าแล้วพลิกรถเข็น |
| มือผลัก: | ในการประชุมเชิงปฏิบัติการสำหรับชิ้นส่วนเครื่องมือ |

