ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ flexible pipe lean tube connector ] การจับคู่ 328 ผลิตภัณฑ์.
6063-T5 วัสดุ อัลลูมิเนียม ท่อลวดที่มีพื้นผิวแมททรายและความยาว 4m สําหรับการใช้งานอุตสาหกรรม
| ชื่อ: | ท่ออลูมิเนียมทั่วไป |
|---|---|
| วัสดุ: | 6063-T5 |
| การรักษาพื้นผิว: | งานพ่นทรายด้าน |
ขายร้อน กว้าง 28 มิลลิเมตร ท่อสอดเชื่อมเหล็ก
| เทคนิค: | การคัดเลือกนักแสดง |
|---|---|
| รหัสหัว: | กลม |
| สถานที่กำเนิด: | เจ้อเจียงประเทศจีน |
T slot frame หลอดชนิดต่าง ๆ 6063-T5 อลูมิเนียมหลอด lean
| ชื่อ: | กรอบช่องตัว T |
|---|---|
| วัสดุ: | 6063-T5 |
| ไม่ระบุ: | 640กรัม/ม |
ท่ออ่อนเหล็กเหล็กอัลลูมิเนียม 6063-T5 ที่มีพื้นผิวเมทที่ถูกพัดทรายและกรอบทรง T สําหรับโต๊ะทํางานหนัก
| ชื่อ: | DY43-02A ท่ออลูมิเนียมเฟรมรูปตัว T |
|---|---|
| วัสดุ: | 6063-T5 |
| การรักษาพื้นผิว: | การพ่นทราย |
DY28-04A 6063-T5 หลอดอัลลูมิเนียมลมผิวเมททรายและความยาว 4m สําหรับการใช้งานอุตสาหกรรม
| ชื่อ: | DY28-04A ท่ออลูมิเนียมด้านเดียว |
|---|---|
| วัสดุ: | 6063-T5 |
| การรักษาพื้นผิว: | งานพ่นทรายด้าน |
ข้อต่อปรับได้ ล้อเลื่อนล่าง อุปกรณ์ติดตั้งล้อเลื่อนแบบหมุนได้แข็งแรง อุปกรณ์เสริมสำหรับรถเข็น ข้อต่อท่อ
| วัสดุ: | เหล็ก |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์: | Diya |
| ชื่อสินค้า: | ลูกล้อ |
DIYA ซัพพลายโลหะ joints D28 โครม plated Lean Pipe Connector ฮาร์ดแวร์ Fittings ระบบวัดนิ้ว
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมท่อ Lean |
|---|---|
| วัสดุ: | SPHC |
| น้ำหนัก: | 135 กรัม |
ท่ออะลูมิเนียมอัลลอยด์ 6063-T5 Lean Pipe พร้อมพื้นผิวแบบด้านพ่นทราย และความยาว 4 เมตร สำหรับชั้นวางของ Karakuri Kaizen
| ชื่อ: | เหล็กลวดช่องเสียบการ์ดแบบบูรณาการ |
|---|---|
| วัสดุ: | 6063-T5 |
| การรักษาพื้นผิว: | งานพ่นทรายด้าน |
ท่อลีนอะลูมิเนียม 6063-T5 ขนาด 43 มม. พร้อมพื้นผิวแบบด้านพ่นทราย และความยาว 4 เมตร สำหรับงานอุตสาหกรรม
| ชื่อ: | DY43-01A เฟรมทั่วไป |
|---|---|
| วัสดุ: | 6063-T5 |
| การรักษาพื้นผิว: | การพ่นทราย |

