ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ flexible pipe lean tube connector ] การจับคู่ 329 ผลิตภัณฑ์.
ท่อลีนอะลูมิเนียม 6063-T5 ขนาด 43 มม. พร้อมพื้นผิวแบบด้านพ่นทราย และความยาว 4 เมตร สำหรับงานอุตสาหกรรม
| ชื่อ: | DY43-01A เฟรมทั่วไป |
|---|---|
| วัสดุ: | 6063-T5 |
| การรักษาพื้นผิว: | การพ่นทราย |
HJ-12 กระปุกปรับมุมผสมท่อโลหะในสําหรับ PE ท่อเคลือบระบบ Rack ของ 28OD ท่อ
| ช่างเทคนิค: | การหล่อ |
|---|---|
| รูปร่าง: | เท่ากัน |
| รหัสหัว: | หกเหลี่ยม |
ท่อ PE เคลือบอุตสาหกรรมแบบ Lean รีดเย็น 0.8 - 2.0 มม. ความหนา ISO9001
| พื้นผิว: | PE เคลือบ |
|---|---|
| เทคนิค: | รีดเย็น |
| ความหนา: | 0.8-2.0mm |
ท่ออลูมิเนียมอัลลอยด์แบบพ่นทรายแบบอะโนไดซ์ 530 กรัม - น้ำหนัก 1,200 กรัมออกแบบง่าย
| พื้นผิว: | PE เคลือบ |
|---|---|
| เทคนิค: | รีดเย็น |
| ความหนา: | 0.8-2.0mm |
HJ-2 ข้อต่อท่อแบบลีนโลหะสำหรับระบบแร็ค 28mm
| วัสดุ: | โลหะเหล็ก |
|---|---|
| ขนาด: | สำหรับท่อขนาดเส้นผ่านศูนย์กลาง 28 มม. |
| สี: | สีดำหรือความต้องการของลูกค้า |
Double Side Aluminum Pipe DY28-05A Industrial Aluminum Structural Pipe for Blocking or Edge protection
| ชื่อ: | DY28-06A ท่ออลูมิเนียมอัลลอยด์แบบดูเพล็กซ์ทั่วไป |
|---|---|
| วัสดุ: | 6063-T5 |
| N/W: | 640กรัม/ม |
สายต่อท่อโลหะ ADC12 สายต่อท่อ อลูมิเนียม
| ชื่อสินค้า: | เครื่องเชื่อมท่ออลูมิเนียม |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ ADC12 |
| สี: | เงิน |
DYJ28-A01 โปรไฟล์อุตสาหกรรมรุ่นใหม่ สายเชื่อมท่อ Lean ใช้ในโรงงานและโรงงาน
| ชื่อสินค้า: | เครื่องเชื่อมท่ออลูมิเนียม |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ ADC12 |
| สี: | เงิน |
ข้อต่อท่อโลหะอุตสาหกรรม / อุปกรณ์ท่ออุตสาหกรรมความหนา 2.5 มม
| สี: | สีดำ |
|---|---|
| สไตล์: | ยึด |
| วัสดุ: | เหล็กและโลหะ |

