ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ flexible pipe tube ] การจับคู่ 537 ผลิตภัณฑ์.
DYP28-10 Lean Tube Accessories Aluminum Frame Support PP Foot Connector for Workbench / Material Rack
| ช่างเทคนิค: | การหล่อ |
|---|---|
| รหัสหัว: | กลม |
| การเชื่อมต่อ: | หญิงและชาย |
DYZ28-Z05 ผู้ผลิตข้อต่อท่อเชื่อมต่อรุ่นที่สาม Lean Tube ข้อต่ออเนกประสงค์อะลูมิเนียมอัลลอยด์ชิ้นเดียว
| เทคนิค: | กำลังหล่อ |
|---|---|
| รหัสหัว: | กลม |
| การเชื่อมต่อ: | หญิงและชาย |
อลูมิเนียม Lean Pipe เสริมตั้ง Clap Slider ติดตั้งตั้งสําหรับระบบ Rack วัสดุ
| เทคนิค: | การคัดเลือกนักแสดง |
|---|---|
| รหัสหัว: | กลม |
| การเชื่อมต่อ: | หญิงและชาย |
แคลมป์ท่ออะลูมิเนียมทนต่อการกัดกร่อนขนาด 28 มม. ติดตั้งง่ายและซ่อมแซมท่อได้รวดเร็ว
| เทคนิค: | การคัดเลือกนักแสดง |
|---|---|
| รหัสหัว: | กลม |
| การเชื่อมต่อ: | หญิงและชาย |
เส้นผ่านศูนย์กลางความหนา 2.0 มม. ท่อแบบลีน 28 มม. สำหรับโต๊ะทำงานแบบยืดหยุ่น
| ความหนา: | 0.8-2.0mm |
|---|---|
| รูปร่างมาตรา: | รอบ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 28mm |
Anti Static ESD แบบ Lean Tube สีเทาความจุกำลังโหลดขนาดใหญ่การติดตั้งง่าย
| สี: | มีสีสันเช่นสีขาวงาช้างสีดำสีฟ้า |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
ขายร้อน โคเนคเตอร์อลูมิเนียมสําหรับ 28 มิลลิเมตร
| เทคนิค: | การคัดเลือกนักแสดง |
|---|---|
| รหัสหัว: | กลม |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
DYJ28-A06 อุตสาหกรรมอลูมิเนียม Lean Tube Connector อัลลูมิเนียมสกัดท่อ
| เทคนิค: | การคัดเลือกนักแสดง |
|---|---|
| รหัสหัว: | กลม |
| การเชื่อมต่อ: | หญิงและชาย |

