ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ flexible pipe tube ] การจับคู่ 537 ผลิตภัณฑ์.
DYJ28-B01 ตัวเชื่อมต่อภายในท่ออะลูมิเนียมอัลลอยด์แบบ Lean Pipe ของเฟรมทั่วไปขนาด 1.7 มม.
| เทคนิค: | การคัดเลือกนักแสดง |
|---|---|
| รหัสหัว: | กลม |
| การเชื่อมต่อ: | หญิงและชาย |
DYJ28-B01B อลูมิเนียม Lean Pipe ภายในเชื่อมต่อของ 1.2 มิลลิเมตร กรอบทั่วไป
| เทคนิค: | การคัดเลือกนักแสดง |
|---|---|
| รหัสหัว: | กลม |
| การเชื่อมต่อ: | หญิงและชาย |
Hot Sale DY28-06A Duplex General Aluminum Alloy Lean Tubes Metal Pipe
| ชื่อ: | DY28-06A ท่ออลูมิเนียมอัลลอยด์แบบดูเพล็กซ์ทั่วไป |
|---|---|
| วัสดุ: | 6063-T5 |
| N/W: | 750กรัม/ม |
ลูกกลิ้งสไลด์ร่องกันสนิมขนาด 28 มม. สำหรับติดตั้งง่ายบนท่ออะลูมิเนียมแบบ Lean
| เทคนิค: | การคัดเลือกนักแสดง |
|---|---|
| รหัสหัว: | กลม |
| การเชื่อมต่อ: | หญิงและชาย |
2026 ขายร้อน ภาระหนัก อลูมิเนียม Lean Pipe Wheel เชื่อมต่อแผ่นติดตั้งพรีเมี่ยมสําหรับองค์กรที่มีประสิทธิภาพ
| เทคนิค: | การคัดเลือกนักแสดง |
|---|---|
| รหัสหัว: | กลม |
| การเชื่อมต่อ: | หญิงและชาย |
เส้นผ่านศูนย์กลาง 28 มม. สำหรับโครงสร้างที่มีความยืดหยุ่น
| สี: | มีสีสันเช่นสีขาวงาช้างสีดำสีฟ้า |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
โครงสร้างโครงสร้าง ESD ท่อเหล็กทนความร้อนที่ทนต่อการรีดท่อเหล็กรีดเย็น
| สี: | มีสีสันเช่นสีขาวงาช้างสีดำสีฟ้า |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
โรงงานผลิตสายการผลิตอัตโนมัติตาราง 28mm Lean Tube Workbench สำหรับโรงงาน
| ชื่อ: | โต๊ะทำงานแบบลีนและอุปกรณ์ |
|---|---|
| ฟังก์ชัน: | ตารางทดสอบและประกอบ |
| วัสดุ: | ท่อลีน |
รอยต่อท่อแบบ Lean Trolley / ข้อต่อท่อโลหะ
| ประเภท: | ขั้วต่อชนิดด้านนอก 90 ° |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ ADC12 |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
ประเภทด้านในขนาดเล็ก 90 °อลูมิเนียมอัลลอยด์ ADC12 ขั้วต่อแบบลีนสำหรับระบบท่อ
| ประเภท: | ขั้วต่อชนิดด้านใน 90 ° |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ ADC12 |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |

