ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ flexible pipe tube ] การจับคู่ 537 ผลิตภัณฑ์.
DYJ28-C04 Aluminium Alloy Lean Pipe Connector Outer Type 180 Degree
| ช่างเทคนิค: | การหล่อ |
|---|---|
| รหัสหัว: | กลม |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
DYP28-08 Customized Wire Fixed Slot with Aluminum Lean Pipe Factory Price
| ช่างเทคนิค: | การหล่อ |
|---|---|
| รหัสหัว: | กลม |
| การเชื่อมต่อ: | หญิงและชาย |
DYE28-14 Gasket for OD28mm Lean Aluminum Pipe Divide The Gap
| ช่างเทคนิค: | การหล่อ |
|---|---|
| รหัสหัว: | กลม |
| การเชื่อมต่อ: | หญิงและชาย |
DYP43-01 พลาสติกท่อปลายปลายสําหรับ OD 43mm ท่อ Lean และท่ออลูมิเนียม
| ช่างเทคนิค: | การหล่อ |
|---|---|
| รหัสหัว: | กลม |
| การเชื่อมต่อ: | หญิงและชาย |
DYE43-01 43 มิลลิเมตร สายเชื่อมท่อลม โป้อลูมิเนียม โป้คลิปติดตั้ง โป้แนบ
| ช่างเทคนิค: | การหล่อ |
|---|---|
| รหัสหัว: | กลม |
| การเชื่อมต่อ: | หญิงและชาย |
กริปท่อสับรูปร่าง U กริปท่อสับเซลลล์สําหรับท่อ Lean OD28mm
| วัสดุ: | เหล็ก |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์: | Diya |
| ชื่อสินค้า: | แก้ไขท่อทวิภาคี |
ตัวเชื่อมต่อท่อแยกแบบทนทานต่อแรงกระแทก ทนทานต่อการสึกหรอ ทนทานต่อท่อแบบลีน สำหรับงานอุตสาหกรรม
| วัสดุ: | พลาสติก |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์: | Diya |
| ชื่อสินค้า: | ตัวแยกท่อแบบลีน |
หลอดพลาสติกเคลือบป้องกันการกัดกร่อนความจุขนาดใหญ่ Loading Capacity การติดตั้งง่าย
| สี: | มีสีสันเช่นสีขาวงาช้างสีดำสีฟ้า |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
ท่อเหล็กกลม, ท่อเหล็กเคลือบโพลีเอทิลีนขนาดที่ปรับได้
| สี: | มีสีสันเช่นสีขาวงาช้างสีดำสีฟ้า |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
ท่อเคลือบพลาสติก Anti Corrossion, ท่อเหล็ก PE หนาสำหรับงานตกแต่ง
| สี: | มีสีสันเช่นขาวงาช้างดำน้ำเงิน |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและสำหรับตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |

