ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ flexible pipe tube ] การจับคู่ 537 ผลิตภัณฑ์.
ความหนา 2.0 มม. Pe เคลือบ Lean Tube ดึงเย็น
| ความหนา: | 0.8-2.0mm |
|---|---|
| รูปร่างมาตรา: | รอบ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 28mm |
โครงสร้างเหล็ก PE ท่อเหล็กสีฟ้าความจุกำลังการผลิตขนาดใหญ่การติดตั้งง่าย
| สี: | มีสีสันเช่นสีขาวงาช้างสีดำสีฟ้า |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
สองด้าน 45 องศา OD28mm ISO อลูมิเนียมท่อเชื่อมต่อ
| ประเภท: | ประเภทด้านนอกของขั้วต่อหลายตัว |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ ADC12 |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
180 ° Od 28 มม. หนา 1.7 มม. ท่ออลูมิเนียมเชื่อมต่อ
| ประเภท: | ประเภทขั้วต่อด้านนอกฟรี |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ ADC12 |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
ประเภทด้านนอก 45 °เชื่อมต่อ OD 28MM ท่ออลูมิเนียม
| ประเภท: | ขั้วต่อชนิดด้านนอก 45 ° |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ ADC12 |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | การเป่าด้วยทราย |
OD28mm ขั้วต่อท่ออลูมิเนียมแบบลีนตัวยึดแบบขนานพ่นทราย
| ประเภท: | ผู้ถือแบบขนาน |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ ADC12 |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
พื้นผิวพ่นทรายแบบ Lean Tube Lightweight สำหรับการผลิตคลังสินค้า
| ชนิด: | Doubel ตัวเชื่อมต่อทั่วไป |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ ADC12 |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
ท่อเหล็กเคลือบ PE แบบม้วนรีดเย็น 0.8 - 2.0 มม. ความหนา Q195 วัสดุเหล็ก
| พื้นผิว: | PE เคลือบ |
|---|---|
| เทคนิค: | รีดเย็น |
| ความหนา: | 0.8-2.0mm |
สายเชื่อมผสมและท่อโลหะดําคุณภาพสูงสําหรับ OD 28mm Lean / Coated Pipe
| เทคนิค: | การคัดเลือกนักแสดง |
|---|---|
| รูปทรง: | สี่เหลี่ยมผืนผ้า |
| การเชื่อมต่อ: | การเชื่อม |
4 เมตร ท่อ Lean สําหรับระบบ Racking โลจิสติก
| วัสดุ: | เหล็ก |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ท่อยัน |
| การใช้งาน: | อุตสาหกรรม |

