ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ flexible pipe tube ] การจับคู่ 492 ผลิตภัณฑ์.
ท่อเหล็กเคลือบพลาสติกป้องกันสนิมความหนา 2.0 มม
| สี: | มีสีสันเช่นสีขาวงาช้างสีดำสีฟ้า |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
ท่อ Lean เคลือบ PE หลากสี / ท่อ Lean
| วัสดุ: | q235 |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ท่อยัน |
| การใช้งาน: | อุตสาหกรรม/Workbench/Trolley/Flow Rack |
ท่อ Lean ขนาด 28 มม. แบบไร้รอยต่อ เคลือบ PE / ABS
| วัสดุ: | เหล็ก+PE/ABS+กาวร้อนละลาย |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ท่อยัน |
| แอปพลิเคชัน: | อุตสาหกรรม |
ระบบท่อแบบแยกส่วน OD 28mm PE เคลือบ OEM Design ระบบชั้นวางท่อ Lean
| Thickness: | 0.8 - 2 mm |
|---|---|
| Section Shape: | Round |
| Outer Diameter: | 28 mm |
OD28mm เส้นผ่าศูนย์กลางข้อต่อท่อโลหะกลม / ข้อต่อท่อโลหะชุบโครเมี่ยม
| ชื่อสินค้า: | ตัวเชื่อมต่อท่อโครเมี่ยมแบบลีน |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว: | Chromeplate |
| วัสดุ: | เหล็ก |
ท่อเคลือบแบบลีนเอบีเอส 28 มม. ยืดหยุ่นสำหรับชั้นวางประกอบ
| ความหนา: | 0.8-2.0mm |
|---|---|
| รูปร่างมาตรา: | กลม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 28mm |
ท่อเหล็กเคลือบแบบยืดหยุ่นสำหรับประกอบชั้นวางของในการประชุมเชิงปฏิบัติการ
| มาตรฐาน: | GB, GB/T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กและเหล็ก |
| พื้นผิว: | เคลือบพลาสติก PE |
เส้นผ่านศูนย์กลาง 28 มม. ท่อแบบลีนรีดเย็นสำหรับระบบจัดวางลอจิสติกส์
| มาตรฐาน: | GB, GB/T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กและเหล็ก |
| พื้นผิว: | เคลือบพลาสติก PE |
ความต้านทานการกัดกร่อนของท่อเหล็กพีทเคลือบป้องกันรูปร่างของท่อแบบสถิต
| สี: | มีสีสันเช่นสีขาวงาช้างสีดำสีฟ้า |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
ท่อเหล็กแผ่นรีดเย็นพื้นผิวมันวาวอายุการใช้งานยาวนาน
| มาตรฐาน: | GB, GB/T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กและเหล็ก |
| พื้นผิว: | เคลือบพลาสติก PE |

