ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ flexible pipe tube ] การจับคู่ 492 ผลิตภัณฑ์.
DYJ19-A07 อุปกรณ์เสริมสายการผลิตท่ออะลูมิเนียมแบบ Lean รุ่นที่สาม โกดังข้อต่อท่ออะลูมิเนียม ข้อต่อ 180 องศา แบบภายนอก
| เทคนิค: | กำลังหล่อ |
|---|---|
| รหัสหัว: | กลม |
| การเชื่อมต่อ: | หญิงและชาย |
ข้อต่อท่ออลูมิเนียม DYE19-03 ตัวเลื่อนท่อ Lean ตัวเลื่อนวงแหวนแนวนอน ตัวกำหนดตำแหน่งคงที่
| เทคนิค: | กำลังหล่อ |
|---|---|
| รหัสหัว: | กลม |
| การเชื่อมต่อ: | หญิงและชาย |
DYE43-09 OD43mm กระชับท่อ อุปกรณ์เสริม กระชับท่อ ปลายท่อ อลูมิเนียมกลมท่อ โพล็กโลหะ
| ช่างเทคนิค: | การหล่อ |
|---|---|
| รหัสหัว: | กลม |
| การเชื่อมต่อ: | หญิงและชาย |
ไม่มีมลพิษท่อพลาสติกเคลือบผิวโครงสร้างที่ยืดหยุ่นเงาพื้นผิว
| สี: | มีสีสันเช่นสีขาวงาช้างสีดำสีฟ้า |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
หลอดพลาสติกเคลือบผิวสีสันสดใสน้ำหนักเบารูปทรงกลมสำหรับชั้นวางสินค้าแบบ Lean Warehouse
| สี: | มีสีสันเช่นขาวงาช้างดำน้ำเงิน |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและสำหรับตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
ผนังกั้นหนาพลาสติกเคลือบผิวท่อความต้านทานการกัดกร่อนขนาดที่กำหนดเอง
| สี: | มีสีสันเช่นขาวงาช้างดำน้ำเงิน |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและสำหรับตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
Electrophoresis Surface Lean Tube Connector ข้อต่อสีดำสำหรับระบบแร็ค 28 มม. HJ-2
| สี: | สีดำ |
|---|---|
| สไตล์: | ยึด |
| วัสดุ: | เหล็กและโลหะ |
รีไซเคิลขั้วต่อท่อแบบ Lean ที่พื้นผิวมันวาวสีดำแข็งแรงทนทานการออกแบบ
| สี: | สีดำ |
|---|---|
| สไตล์: | ยึด |
| วัสดุ: | เหล็กและโลหะ |
Fasten Style Lean Tube Connector ความต้านทานการกัดกร่อนสำหรับชั้นวางจัดเก็บ
| สี: | สีดำ |
|---|---|
| สไตล์: | ยึด |
| วัสดุ: | เหล็กและโลหะ |
ตัวเชื่อมต่อท่อเหล็กแบบลีน / ข้อต่อท่อเหล็กยึดสไตล์ความหนา 2.5 มม
| สี: | สีดำ |
|---|---|
| สไตล์: | ยึด |
| วัสดุ: | เหล็กและโลหะ |

