ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ high quality lean pipe workbench ] การจับคู่ 101 ผลิตภัณฑ์.
90 ° สานข้าม DYJ28-A06 Adc12 สายเชื่อมท่อลดลม สายเชื่อมท่อลดลม
| Product name: | 90° Cross Joint Aluminium alloy lean pipe connector |
|---|---|
| Material: | Aluminum alloy ADC12 |
| Color: | Silver |
ANSI Chromed Lean Tube Connector ปั๊มข้อต่อโลหะ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ขั้วต่อท่อแบบลีนโครเมียม |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว: | chromeplate |
| วัสดุ: | เหล็ก |
Anodizing Thinan Pipe Leanckness 2.3 มม. / แท่งกลมอลูมิเนียมสำหรับประกอบโต๊ะ
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ความหนา: | 2.3mm |
| ความยาว: | 4000mm |
Anodizing อลูมิเนียมโปรไฟล์แบบ Lean Tube ยาว 4000 มม. ความหนา 1.7 มม
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| ความหนา: | 1.7mm |
| ความยาว: | 4000mm |
ท่ออลูมิเนียมโปรไฟล์พ่นทรายออกซิไดซ์อลูมิเนียมขนาดเส้นผ่าศูนย์กลาง 28 มม. ความหนา 1.7 มม
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| ความหนา: | 1.7mm |
| ความยาว: | 4000mm |
ขั้วต่อท่อแบบ Lean Tube มุมขวาของ HJ-5 สี่ด้านสำหรับการเชื่อมต่อในแนวนอนของแร็ค
| สี: | สีดำ |
|---|---|
| สไตล์: | ยึด |
| วัสดุ: | เหล็กและโลหะ |
คอนเนคเตอร์แบบ Lean Pipe Connector Electrophoresis Crossover
| สี: | สีดำ |
|---|---|
| สไตล์: | ยึด |
| วัสดุ: | เหล็กและโลหะ |
โปรไฟล์ Esd Pipe ทรงกระบอก / Anti Static Tubing OD 28mm สำหรับการประชุมเชิงปฏิบัติการ
| มาตรฐาน: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| พื้นผิว: | ระเบิดกรวด |
73g ข้อต่อท่ออลูมิเนียมแบบลีนแม่นยำสำหรับระบบท่อ
| ประเภท: | ผู้ถือแบบขนาน |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ ADC12 |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
DYP43-12 อุปกรณ์เสริมท่อลื่น อลูมิเนียมกรอบสนับสนุน PP โคเนคเตอร์เท้าสําหรับโต๊ะทํางาน
| ช่างเทคนิค: | การหล่อ |
|---|---|
| รหัสหัว: | กลม |
| การเชื่อมต่อ: | หญิงและชาย |

