ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ high quality lean pipe workbench ] การจับคู่ 101 ผลิตภัณฑ์.
ท่ออลูมิเนียมอัลลอยด์มาตรฐาน ISO9001 1.7 มม. GB สำหรับ Roller Systerm
| มาตรฐาน: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กและเหล็ก |
| พื้นผิว: | เคลือบด้วยพลาสติก |
ความหนา 1.7 มม. ความยาว 4000 มม. ท่อกลมอลูมิเนียมอโนไดซ์
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| ความหนา: | 1.7mm |
| การรักษาพื้นผิว: | อโนไดซ์ |
DYJ19-A06 ตัวเชื่อมต่อท่อโต๊ะทำงาน อะลูมิเนียม Lean Profile ข้อต่อมุม 90 องศา ข้อต่อข้ามท่อ
| เทคนิค: | กำลังหล่อ |
|---|---|
| รหัสหัว: | กลม |
| การเชื่อมต่อ: | หญิงและชาย |
อลูมิเนียมอัลลอยด์ Acd 12 ชิ้นส่วนเชื่อมต่อแบบ Lean Tube ผิวพ่นทรายเสร็จสิ้น
| ประเภท: | ชิ้นส่วนเชื่อมต่อ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ ADC12 |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
ข้อต่อท่อ Lean Tube ขนาด OD19mm ปรับได้ 180 องศา สำหรับระบบประกอบโต๊ะทำงาน
| ช่างเทคนิค: | การหล่อ |
|---|---|
| รหัสหัว: | กลม |
| การเชื่อมต่อ: | หญิงและชาย |
หลอดพลาสติกเคลือบผิวสีสันสดใสน้ำหนักเบารูปทรงกลมสำหรับชั้นวางสินค้าแบบ Lean Warehouse
| สี: | มีสีสันเช่นขาวงาช้างดำน้ำเงิน |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและสำหรับตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
ประเภทด้านในขนาดเล็ก 90 °อลูมิเนียมอัลลอยด์ ADC12 ขั้วต่อแบบลีนสำหรับระบบท่อ
| ประเภท: | ขั้วต่อชนิดด้านใน 90 ° |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ ADC12 |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
ADC12 Joint Straight Lean Tube Connector OD 28mm หนา 1.7mm
| ประเภท: | ขั้วต่อตรง |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ ADC12 |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
ขั้วต่อท่อแบบ Lean Tube อลูมิเนียมอัลลอยด์ 43 มม
| ประเภท: | ประเภทด้านนอกของขั้วต่อหลายตัว |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ ADC12 |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
ท่อสแตนเลสแบบลีนเคลือบพลาสติกป้องกันการกัดกร่อน 28mm
| สี: | สีสัน เช่น สีขาว งาช้าง สีดำ สีฟ้า.. |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้าง ท่อสวน และสำหรับตกแต่ง |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 28mm |

