ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ high quality lean pipe workbench ] การจับคู่ 111 ผลิตภัณฑ์.
โปรไฟล์การอัดขึ้นรูปอะลูมิเนียม 30*30E T Slot สำหรับโต๊ะทำงาน
| รหัสหัว: | สี่เหลี่ยม |
|---|---|
| การเชื่อมต่อ: | หญิงและชาย |
| แอปพลิเคชัน: | ทางอุตสาหกรรม |
20*20R โปรไฟล์อลูมิเนียมแบบสแตนดาร์ดยุโรป สําหรับประตู, หน้าต่าง และ โปรไฟล์อลูมิเนียมบนโต๊ะทํางาน
| Head Code: | square |
|---|---|
| Connection: | female and male |
| Application: | industrial |
โครงอลูมิเนียมอัลลอยด์ 30*30H โปรไฟล์อลูมิเนียม อุปกรณ์เสริมเวิร์คเบนช์ การประมวลผล การปรับแต่ง
| รหัสหัว: | สี่เหลี่ยม |
|---|---|
| การเชื่อมต่อ: | หญิงและชาย |
| ใบสมัคร: | ทางอุตสาหกรรม |
อลูมิเนียมอัลลอย Lean Tube T กรอบช่องสำหรับประกอบสินค้าอุตสาหกรรม
| มาตรฐาน: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| techinc: | รีดเย็น |
โปรไฟล์การอัดรีดอลูมิเนียม 4040 T6 สำหรับโต๊ะทำงาน
| พิมพ์: | ขั้วต่อแบบขนาน |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
กรอบอลูมิเนียมอัลลอยด์แบบ T - Slot Frame แบบอลูมิเนียม 6005T6 2.3 มม. ความหนาแท่งอโนไดซ์
| มาตรฐาน: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| ความหนา: | 2.3mm |
ผนังกั้นหนาพลาสติกเคลือบผิวท่อความต้านทานการกัดกร่อนขนาดที่กำหนดเอง
| สี: | มีสีสันเช่นขาวงาช้างดำน้ำเงิน |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและสำหรับตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
โปรไฟล์อลูมิเนียมมาตรฐานยุโรป 4040 8020 3030 2040 V โปรไฟล์อลูมิเนียมสล็อต
| พิมพ์: | ขั้วต่อแบบขนาน |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
Anodizing Od28mm Thinckness 1.7mm T Slot กรอบอลูมิเนียม
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| ความหนา: | 1.7mm |
| ความยาว: | 4000mm |
โครงสร้างอาคาร 2020 Alum Extrusion Shapes 4 Slots V Slot
| พิมพ์: | ขั้วต่อแบบขนาน |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |

