ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ industrial aluminum structural pipe ] การจับคู่ 124 ผลิตภัณฑ์.
สายพานลำเลียงรางรถไฟ, PP / ABS รางแรงโน้มถ่วงขนาด 28 มม. x 25 มม
| ชื่อสินค้า: | รางลูกกลิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | แทร็กโลหะและลูกกลิ้ง PP / ABS |
| ขนาด: | 41x35 |
ระบบแท่นโลหะ Roller ขนาดความหนาของอะลูมิเนียม 1.5mm ความสูง 41 มม
| ชื่อสินค้า: | รางลูกกลิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | แทร็กโลหะและลูกกลิ้ง PP / ABS |
| ขนาด: | 41x35 |
ล้อเลื่อนพลาสติกขนาดเล็ก, ล้อแม็กอลูมิเนียมแทรคเตอร์แทรคเตอร์ความสูง 24 มม
| ชื่อสินค้า: | รางลูกกลิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | แทร็กโลหะและลูกกลิ้ง PP / ABS |
| ขนาด: | 30x22 |
ความหนา 2.0 มม. Pe เคลือบ Lean Tube ดึงเย็น
| ความหนา: | 0.8-2.0mm |
|---|---|
| รูปร่างมาตรา: | รอบ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 28mm |
ใบรับรอง CE ไม่มีรอยต่อท่อเคลือบ Pe Lean 28 มม
| ความหนา: | 0.8-2.0mm |
|---|---|
| รูปร่างมาตรา: | รอบ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 28 มม |
ระบบลูกกลิ้งที่มีสีสัน Roller Track Hardware การผลิตแผ่นเหล็กเรียบง่าย
| รางลูกกลิ้ง: | แทร็คลูกกลิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ PU: | สำหรับโต๊ะทำงาน |
| ประกอบสาย: | ระบบลูกกลิ้งที่มีสีสัน |
Lean Pipes ม้านั่งอลูมิเนียมงานป้องกันไฟฟ้าสถิตสำหรับโรงงานอุตสาหกรรม
| ชื่อ: | อลูมิเนียมโปรไฟล์โต๊ะทำงานและอุปกรณ์ |
|---|---|
| ฟังก์ชัน: | ตารางการทดสอบและการประกอบ |
| วัสดุ: | โปรไฟล์อลูมิเนียมและท่อแบบลีน |
ผลิตภัณฑ์การอัดรีดอลูมิเนียม OEM โครงสร้างสล็อต V สี่เหลี่ยมจัตุรัสที่กำหนดเอง
| พิมพ์: | ขั้วต่อแบบขนาน |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
6063 Slot Aluminium Extrusion Silver Tools ชุดพื้นผิว Temper Square Weight Material
| พิมพ์: | ขั้วต่อแบบขนาน |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
ANSI Chromed Lean Tube Connector ปั๊มข้อต่อโลหะ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ขั้วต่อท่อแบบลีนโครเมียม |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว: | chromeplate |
| วัสดุ: | เหล็ก |

