ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ industrial aluminum structural pipe ] การจับคู่ 124 ผลิตภัณฑ์.
Q195 ท่อเหล็กแบบลีน OD 28 มม. PE / ABS เคลือบสีสันรีดเย็นสำหรับอุตสาหกรรม
| วัสดุ: | เหล็ก Q195 |
|---|---|
| พื้นผิว: | PE เคลือบ |
| เทคนิค: | รีดเย็น |
ท่อ PE เคลือบอุตสาหกรรมแบบ Lean รีดเย็น 0.8 - 2.0 มม. ความหนา ISO9001
| พื้นผิว: | PE เคลือบ |
|---|---|
| เทคนิค: | รีดเย็น |
| ความหนา: | 0.8-2.0mm |
หลอดพลาสติกเคลือบผิวสีสันสดใสน้ำหนักเบารูปทรงกลมสำหรับชั้นวางสินค้าแบบ Lean Warehouse
| สี: | มีสีสันเช่นขาวงาช้างดำน้ำเงิน |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและสำหรับตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
ผนังกั้นหนาพลาสติกเคลือบผิวท่อความต้านทานการกัดกร่อนขนาดที่กำหนดเอง
| สี: | มีสีสันเช่นขาวงาช้างดำน้ำเงิน |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและสำหรับตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
ท่อเคลือบแบบลีนเอบีเอส 28 มม. ยืดหยุ่นสำหรับชั้นวางประกอบ
| ความหนา: | 0.8-2.0mm |
|---|---|
| รูปร่างมาตรา: | กลม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 28mm |
หลอดพลาสติกเคลือบสีขาว / สีขาวสวยงามสำหรับชั้นวางของ
| สี: | มีสีสันเช่นสีขาวงาช้างสีดำสีฟ้า |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
การทดสอบ / การประกอบรายละเอียดอลูมิเนียม Workbench Anti - Rust Simple Design
| ชื่อ: | โต๊ะทำงานและอุปกรณ์อลูมิเนียม |
|---|---|
| ฟังก์ชัน: | ตารางทดสอบและประกอบ |
| วัสดุ: | โปรไฟล์อลูมิเนียม |
โครงสร้างอาคาร 2020 Alum Extrusion Shapes 4 Slots V Slot
| พิมพ์: | ขั้วต่อแบบขนาน |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
สีเหลือง Roller Track ฮาร์ดแวร์เย็น Welded สำหรับเก็บเครื่องมือเก็บ
| ติดตามลูกกลิ้ง: | สำหรับระบบรางลูกกลิ้งแบบเลื่อน |
|---|---|
| วัสดุ: | ติดตามโลหะและลูกกลิ้ง PU |
| ขนาด: | 4033,6025,6033,4433,4135,3022 |
รางชุบสังกะสีพลาสติก 6033/4433 ขนาดสีเหลืองสำหรับโต๊ะทำงาน
| ติดตามลูกกลิ้ง: | สำหรับระบบรางลูกกลิ้งแบบเลื่อน |
|---|---|
| วัสดุ: | ติดตามโลหะและลูกกลิ้ง PU |
| ขนาด: | 4033,6025,6033,4433,4135,3022 |

