ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ industrial aluminum structural pipe ] การจับคู่ 124 ผลิตภัณฑ์.
สีแดงท่อเคลือบพลาสติก Anti Corrossion 28mm เส้นผ่าศูนย์กลางอายุการใช้งานยาวนาน
| สี: | มีสีสันเช่นขาวงาช้างดำน้ำเงิน |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและสำหรับตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
แอสเซมบลีเคลือบ Lean Pipe โปรไฟล์อลูมิเนียม Workbench สำหรับ Workshop
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | โต๊ะทำงานอลูมิเนียมโปรไฟล์และอุปกรณ์ |
|---|---|
| การทำงาน: | ตารางทดสอบและประกอบ |
| วัสดุ: | โปรไฟล์อลูมิเนียม |
ท่อสแตนเลสแบบลีนเคลือบพลาสติกป้องกันการกัดกร่อน 28mm
| สี: | สีสัน เช่น สีขาว งาช้าง สีดำ สีฟ้า.. |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้าง ท่อสวน และสำหรับตกแต่ง |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 28mm |
DY11 อุตสาหกรรม OD 28 มิลลิเมตรรายละเอียดทรงกระบอกอลูมิเนียมแบบ Lean ท่อ / ท่อสำหรับการประชุมเชิงปฏิบัติการ
| มาตรฐาน: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| ความหนา: | 1.7mm |
โปรไฟล์ผลิตจากอะลูมิเนียมสลัด 40x40 อัลลูมิเนียม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | โปรไฟลอลูมิเนียมอุตสาหกรรม |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| ขนาด: | 4040 |
โปรไฟล์การอัดขึ้นรูปอะลูมิเนียมอัลลอยด์ 40x40 แบบสี่เหลี่ยมจัตุรัสมาตรฐานอุตสาหกรรมยุโรปคุณภาพสูงสำหรับรถเข็นโต๊ะทำงาน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | โปรไฟลอลูมิเนียมอุตสาหกรรม |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| ขนาด: | 4040 |
ท่อเหล็กไร้รอยต่อหนา 0.8 มม. เคลือบพลาสติกแบบลีนสำหรับชั้นเก็บของ
| ความหนา: | 0.8 - 2.0 มม |
|---|---|
| รูปร่างมาตรา: | รอบ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 27.8 - 28 มม |
Industrialization T Type อลูมิเนียมอัลลอยด์ Lean Pipe
| พิมพ์: | ขั้วต่อแบบขนาน |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
6063-t5 ส่วนอลูมิเนียม ผลิตภัณฑ์ โปรไฟล์อลูมิเนียมสแควร์
| พิมพ์: | ขั้วต่อแบบขนาน |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
OEM Natural Anodized 6063 อลูมิเนียมอัดขึ้นรูป T Track
| ประเภท: | ขั้วต่อแบบขนาน |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |

