ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ lean tube pipe rack systems ] การจับคู่ 496 ผลิตภัณฑ์.
Anti Static Lean Tube รูปร่าง 1000kg ความสามารถในการรับน้ำหนักสำหรับชั้นวางของแบบ Lean Warehouse
| สี: | มีสีสันเช่นสีขาวงาช้างสีดำสีฟ้า |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
DY28-02A Aluminum Pipe T-shaped Aluminium Alloy Lean Pipe Tube for Karakuri System
| ชื่อ: | DY28-02A ท่ออลูมิเนียมรูปตัว T |
|---|---|
| วัสดุ: | 6063-T5 |
| N/W: | 650กรัม/ม |
PE เคลือบที่กำหนดเองลีนท่อ 28 มิลลิเมตรเส้นผ่าศูนย์กลาง 2.0 มิลลิเมตรความหนา SPCC ท่อเหล็ก
| มาตรฐาน: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กและเหล็ก |
| พื้นผิว: | PE พลาสติกเคลือบ |
ผนังก้นหลอดยันป้องกันการเปลี่ยนสีที่กำหนดเองลักษณะที่ปรากฏสวยงาม
| สี: | มีสีสันเช่นสีขาวงาช้างสีดำสีฟ้า |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
DYJ43-A01 อุตสาหกรรมอุปกรณ์เสริมงาน สายเชื่อมท่อ Lean สําหรับ 43 มิลลิเมตร
| เทคนิค: | กำลังหล่อ |
|---|---|
| รหัสหัว: | กลม |
| การเชื่อมต่อ: | หญิงและชาย |
ตัวเชื่อมต่อท่อแบบ Lean Pipe แบบขนาน Lean Pipe
| เทคนิค: | การคัดเลือกนักแสดง |
|---|---|
| รหัสหัว: | กลม |
| การเชื่อมต่อ: | หญิงและชาย |
อลูมิเนียมอัลลอย Lean Tube T กรอบช่องสำหรับประกอบสินค้าอุตสาหกรรม
| มาตรฐาน: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| techinc: | รีดเย็น |
แอนติสตาติก workbench การประกอบง่าย ท่อท่อผอมสําหรับการประกอบผลิตภัณฑ์โรงงาน
| ลักษณะ: | การป้องกัน ESD |
|---|---|
| การใช้: | อุตสาหกรรม |
| สถานที่กำเนิด: | จีน |
ตัวเชื่อมต่อท่ออะลูมิเนียม Lean Pipe แบบหมุนด้านใน DYJ28-B01D
| เทคนิค: | การคัดเลือกนักแสดง |
|---|---|
| รหัสหัว: | กลม |
| การเชื่อมต่อ: | หญิงและชาย |
DYJ28-B01S อัลลูมิเนียมท่อสับสาน อัลลูมิเนียมท่อสับสานเชื่อมต่อที่นําไปใช้ในโรงงานและโรงงาน
| เทคนิค: | การคัดเลือกนักแสดง |
|---|---|
| รหัสหัว: | กลม |
| การเชื่อมต่อ: | หญิงและชาย |

