ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ lean tube pipe rack systems ] การจับคู่ 496 ผลิตภัณฑ์.
DY28-07A อลูมิเนียม Lean Pipe 6063-T5 วัสดุที่มีพื้นผิวแมททรายและความยาว 4m สําหรับการแก้ไข Lean
| ชื่อ: | DY28-07A ท่ออลูมิเนียมทั่วไป |
|---|---|
| วัสดุ: | 6063-T5 |
| การรักษาพื้นผิว: | งานพ่นทรายด้าน |
6063-T5 วัสดุ อัลลูมิเนียม ท่อลวดที่มีพื้นผิวแมททรายและความยาว 4m สําหรับการใช้งานอุตสาหกรรม
| ชื่อ: | ท่ออลูมิเนียมทั่วไป |
|---|---|
| วัสดุ: | 6063-T5 |
| การรักษาพื้นผิว: | งานพ่นทรายด้าน |
DYJ28-A18 อุตสาหกรรมอลูมิเนียมโครงสร้างหลอดลุ่ม Fittings ระบบเชื่อมต่อสําหรับชั้น
| เทคนิค: | การคัดเลือกนักแสดง |
|---|---|
| รหัสหัว: | กลม |
| การเชื่อมต่อ: | หญิงและชาย |
ท่ออ่อนเหล็กเหล็กอัลลูมิเนียม 6063-T5 ที่มีพื้นผิวเมทที่ถูกพัดทรายและกรอบทรง T สําหรับโต๊ะทํางานหนัก
| ชื่อ: | DY43-02A ท่ออลูมิเนียมเฟรมรูปตัว T |
|---|---|
| วัสดุ: | 6063-T5 |
| การรักษาพื้นผิว: | การพ่นทราย |
DY28-04A 6063-T5 หลอดอัลลูมิเนียมลมผิวเมททรายและความยาว 4m สําหรับการใช้งานอุตสาหกรรม
| ชื่อ: | DY28-04A ท่ออลูมิเนียมด้านเดียว |
|---|---|
| วัสดุ: | 6063-T5 |
| การรักษาพื้นผิว: | งานพ่นทรายด้าน |
กรอบอลูมิเนียมอัลลอยด์แบบ T - Slot Frame แบบอลูมิเนียม 6005T6 2.3 มม. ความหนาแท่งอโนไดซ์
| มาตรฐาน: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| ความหนา: | 2.3mm |
DYE28-13 28mm Lean Aluminum Pipe Joint Linear Motion Module Linear Guide Linear Rail
| ช่างเทคนิค: | การหล่อ |
|---|---|
| รหัสหัว: | กลม |
| การเชื่อมต่อ: | หญิงและชาย |
ตัวเชื่อมต่อท่อแบบโลหะ, ท่อเชื่อมแบบเย็นแบบหนีบยึดป้องกันสนิม
| ใบสมัคร: | คลิปท่อและหนีบ |
|---|---|
| วัสดุ: | โลหะหรือพลาสติก |
| ขนาด: | สำหรับท่อขนาดเส้นผ่านศูนย์กลาง 28 มิลลิเมตร |
เส้นผ่าศูนย์กลาง 28 มม. ท่ออลูมิเนียมท่อรีดเย็น 0.8 - ความหนา 2.0 มม
| มาตรฐาน: | GB, GB/T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| Techinc: | รีดเย็น |
เหล็กชุบสังกะสีแบบรีดเย็นเคลือบด้วย PE เคลือบผิว ESD สีดำ
| มาตรฐาน: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กและเหล็กกล้า |
| พื้นผิว: | พลาสติกเคลือบ |

