ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ lean tube pipe rack systems ] การจับคู่ 496 ผลิตภัณฑ์.
รายละเอียดทรงกระบอกอลูมิเนียมอัลลอยด์แบบลีนหลอด DY43-01A OD 43mm สำหรับการประชุมเชิงปฏิบัติการ
| ความยาว: | 4m |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 43mm |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอย |
โปรไฟล์ท่ออัลลูมิเนียมที่แข็งแรงสําหรับ Rack และ Karakuri System
| สถานที่กำเนิด: | เจ้อเจียงประเทศจีน |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 12-15 วัน |
| รูปทรง: | กลม |
รีไซเคิลตัวเชื่อมต่อท่อโลหะ Puller, ขั้วท่อเหล็กชุบสังกะสี 6 เฟส
| สี: | โครเมี่ยมเคลือบเงาหรือสังกะสี |
|---|---|
| สไตล์: | 2,3,4,5,6 เฟส |
| วัสดุ: | เหล็กและโลหะ |
ตัวเชื่อมต่อท่อชุบสังกะสี, ความต้านทานต่อการกัดกร่อนของลูกกลิ้ง
| สี: | โครเมี่ยมเคลือบเงาหรือสังกะสี |
|---|---|
| สไตล์: | 2,3,4,5,6 เฟส |
| วัสดุ: | เหล็กและโลหะ |
หลอดพลาสติกเคลือบผิวสีสันสดใสน้ำหนักเบารูปทรงกลมสำหรับชั้นวางสินค้าแบบ Lean Warehouse
| สี: | มีสีสันเช่นขาวงาช้างดำน้ำเงิน |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและสำหรับตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
ผนังกั้นหนาพลาสติกเคลือบผิวท่อความต้านทานการกัดกร่อนขนาดที่กำหนดเอง
| สี: | มีสีสันเช่นขาวงาช้างดำน้ำเงิน |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและสำหรับตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
DY11 อุตสาหกรรม OD 28 มิลลิเมตรรายละเอียดทรงกระบอกอลูมิเนียมแบบ Lean ท่อ / ท่อสำหรับการประชุมเชิงปฏิบัติการ
| มาตรฐาน: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| ความหนา: | 1.7mm |
สีแดงท่อเคลือบพลาสติก Anti Corrossion 28mm เส้นผ่าศูนย์กลางอายุการใช้งานยาวนาน
| สี: | มีสีสันเช่นขาวงาช้างดำน้ำเงิน |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและสำหรับตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
ตัวเชื่อมต่อท่ออลูมิเนียมแบบขนาน Workbench สำหรับท่ออลูมิเนียมแบบลีน
| ประเภท: | ขั้วต่อแบบขนาน |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ ADC12 |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
HJ-4 ผันท่อ Clamp เอลโค้ท ครอส ทองเหลืองผันท่อ Fittings วัสดุ Shelf Joint
| เทคนิค: | การคัดเลือกนักแสดง |
|---|---|
| การรับประกัน: | 1 ปี |
| การเชื่อมต่อ: | ล็อค |

