ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ metal tube lean pipe ] การจับคู่ 189 ผลิตภัณฑ์.
DYJ28-B01D เครื่องเชื่อมท่อชนิดหมุนภายในหลายสาน สายต่อท่อโลหะ
| ชื่อสินค้า: | เครื่องเชื่อมท่ออลูมิเนียม |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ ADC12 |
| สี: | เงิน |
ท่อเคลือบแบบลีนเอบีเอส 28 มม. ยืดหยุ่นสำหรับชั้นวางประกอบ
| ความหนา: | 0.8-2.0mm |
|---|---|
| รูปร่างมาตรา: | กลม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 28mm |
ตัวเชื่อมต่อท่อแบบ Lean Tube ความหนา 2.3 มม. / อุปกรณ์ท่อเหล็กสีดำสำหรับระบบแร็ค 28 มม
| สี: | สีดำ |
|---|---|
| สไตล์: | ยึด |
| วัสดุ: | เหล็กและโลหะ |
ตัวเชื่อมต่อแบบ Lean Tube 4 เฟส Lock โลหะหุ้มสังกะสี / หัวเข็มขัด ISO9001 Certification
| สี: | โครเมี่ยมเคลือบเงาหรือสังกะสี |
|---|---|
| สไตล์: | 2,3,4,5,6 เฟส |
| วัสดุ: | เหล็กและโลหะ |
เครื่องเชื่อมท่อโลหะ เครื่องเชื่อมท่อโครงสร้างสําหรับท่อ Lean
| น้ําหนัก (kg): | 0.1 |
|---|---|
| วิดีโอการตรวจออก: | จําหน่าย |
| รายงานการทดสอบเครื่องจักร: | จําหน่าย |
ความหนา 2.0 มม. Pe เคลือบ Lean Tube ดึงเย็น
| ความหนา: | 0.8-2.0mm |
|---|---|
| รูปร่างมาตรา: | รอบ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 28mm |
จําหน่ายจากโรงงาน กว้าง 28 มิลลิเมตร หลอด Lean สําหรับระบบ Racking โลจิสติก
| วัสดุ: | q235 |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ท่อยัน |
| การใช้งาน: | Workbench/Trolley/Flow Rack |
ความแข็งแรงแรง กระแทกและทนทานการใช้งาน พลาสติกท่อพัสดุสําหรับ Lean Tube End Cover
| วัสดุ: | พลาสติก |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์: | Diya |
| ชื่อสินค้า: | ตัวแยกท่อแบบลีน |
เคลือบโครเมี่ยมโครเมี่ยมแบบตัวต่อแบบหลวม ๆ ทนทานต่อการสึกหรอ
| สี: | โครเมี่ยมเคลือบเงาหรือสังกะสี |
|---|---|
| สไตล์: | 2,3,4,5,6 เฟส |
| วัสดุ: | เหล็กและโลหะ |
ข้อต่อท่อเหล็กป้องกันสนิม Chome, ปลั๊กตัวเมียแบบแข็งแรงทนทาน
| สี: | Chome เคลือบสดใส |
|---|---|
| สไตล์: | 2,3,4,5,6 เฟส |
| วัสดุ: | เหล็กและโลหะ |

