ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ oem lean pipe ] การจับคู่ 319 ผลิตภัณฑ์.
ความหนา 2.0 มม. Pe เคลือบ Lean Tube ดึงเย็น
| ความหนา: | 0.8-2.0mm |
|---|---|
| รูปร่างมาตรา: | รอบ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 28mm |
Lean Pipe Tote Cart โลหะสเปรย์เคลือบ Anti - Rust ISO9001 Certification
| ก่อสร้าง: | ท่อลีนที่มีสีสัน |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ตะกร้าสินค้าและหมุนรถเข็น |
| มือผลัก: | ในการประชุมเชิงปฏิบัติการสำหรับชิ้นส่วนเครื่องมือ |
ท่อ PE แบบลีนการรีไซเคิลสิริรถเข็นการหมุนเวียนของรถเข็นพื้นผิวเคลือบเงาเย็นรอยสำหรับการประชุมเชิงปฏิบัติการ
| การก่อสร้าง: | ท่อที่มีสีสันสดใส |
|---|---|
| ใบสมัคร: | รถเข็นกระเป๋าและพลิกรถเข็น |
| มือผลัก: | ในการประชุมเชิงปฏิบัติการสำหรับชิ้นส่วนเครื่องมือ |
ข้อต่อท่อเหล็กป้องกันสนิม Chome, ปลั๊กตัวเมียแบบแข็งแรงทนทาน
| สี: | Chome เคลือบสดใส |
|---|---|
| สไตล์: | 2,3,4,5,6 เฟส |
| วัสดุ: | เหล็กและโลหะ |
Lean Pipe Tote Cart Turnover รถเข็นความต้านทานการกัดกร่อนของผิวมัน
| ก่อสร้าง: | ท่อลีนที่มีสีสัน |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ตะกร้าสินค้าและหมุนรถเข็น |
| มือผลัก: | ในการประชุมเชิงปฏิบัติการสำหรับชิ้นส่วนเครื่องมือ |
ชุดเครื่องมือ Lean Pipe พร้อมชุดวางแผงป้องกันไฟฟ้าสถิตย์
| วัสดุ: | ท่อลีน |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางของท่อ: | 28mm |
| ความบางของท่อ: | 0.8mm-2.0mm |
ท่อลีนเคลือบ PE Abs 28 มม. สำหรับระบบแร็ค
| ความยาว: | 4000mm |
|---|---|
| คำสำคัญ: | ท่อแบบลีน |
| วัสดุ: | ท่อแบบลีนเหล็กเคลือบ PE / ABS |
หลอดขนาดเล็กแบบเคลือบ Anti-Static สำหรับลูกค้าทั่วไป
| สี: | มีสีสันเช่นขาวงาช้างดำน้ำเงิน |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและสำหรับตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
ฐาน Ripe - Proof ขาตั้งฐานสีดำสำหรับ Lean Management Table
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กและโลหะ |
| พื้นผิว: | พลาสติกเคลือบ |
ท่อสแตนเลสแบบลีนเคลือบพลาสติกป้องกันการกัดกร่อน 28mm
| สี: | สีสัน เช่น สีขาว งาช้าง สีดำ สีฟ้า.. |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้าง ท่อสวน และสำหรับตกแต่ง |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 28mm |

