ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ oem lean pipe ] การจับคู่ 304 ผลิตภัณฑ์.
Lean Pipes ม้านั่งอลูมิเนียมงานป้องกันไฟฟ้าสถิตสำหรับโรงงานอุตสาหกรรม
| ชื่อ: | อลูมิเนียมโปรไฟล์โต๊ะทำงานและอุปกรณ์ |
|---|---|
| ฟังก์ชัน: | ตารางการทดสอบและการประกอบ |
| วัสดุ: | โปรไฟล์อลูมิเนียมและท่อแบบลีน |
Binder Od28mm Lean Pe Coated Steel Pipe สำหรับระบบชั้นวาง
| ความหนา: | 0.8-2.0mm |
|---|---|
| รูปร่างมาตรา: | รอบ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 28mm |
ท่อเหล็กเรียงรายแบบ Lean Od 28 มม. สีเบจ
| ความหนา: | 0.8-2.0mm |
|---|---|
| รูปร่างมาตรา: | รอบ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 28mm |
ท่อเหล็กไร้รอยต่อหนา 0.8 มม. เคลือบพลาสติกแบบลีนสำหรับชั้นเก็บของ
| ความหนา: | 0.8 - 2.0 มม |
|---|---|
| รูปร่างมาตรา: | รอบ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 27.8 - 28 มม |
ผู้ผลิตอุตสาหกรรมอลูมิเนียม Extrusion T Slot โปรไฟล์อลูมิเนียมสำหรับอุตสาหกรรม
| พิมพ์: | ขั้วต่อแบบขนาน |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
OD28mm Electrophoresis สีดําผอม Tube Connector และข้อต่อสําหรับผอม Tube
| เทคนิค: | การคัดเลือกนักแสดง |
|---|---|
| รูปทรง: | เท่ากัน |
| รหัสหัว: | สี่เหลี่ยม |
HJ-21 ขายร้อน คุณภาพสูง 110 องศา สายต่อโลหะดําและสายเชื่อมท่อสําหรับ OD 28 มม
| เทคนิค: | กำลังหล่อ |
|---|---|
| รูปร่าง: | เท่ากัน |
| รหัสหัว: | หกเหลี่ยม |
ตัวเชื่อมต่อโครเมี่ยนแบบ Lean Tube รีไซเคิลเส้นผ่านศูนย์กลาง 28 มม. สำหรับระบบโต๊ะทำงาน
| สี: | Chome เคลือบสดใส |
|---|---|
| สไตล์: | 2,3,4,5,6 เฟส |
| วัสดุ: | เหล็กและโลหะ |
ตัวเชื่อมต่อแบบ Lean Tube แบบเรียบง่ายพื้นผิวมันวาวสำหรับชั้นวางของ
| สี: | Chome เคลือบสดใส |
|---|---|
| สไตล์: | 2,3,4,5,6 เฟส |
| วัสดุ: | เหล็กและโลหะ |
ข้อต่อตัวเชื่อมต่อท่อแบบ Lean Tube สีที่กำหนดเองสำหรับสายการผลิตโรงงาน
| สี: | Chome เคลือบสดใส |
|---|---|
| สไตล์: | 2,3,4,5,6 เฟส |
| วัสดุ: | เหล็กและโลหะ |

