ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ oem lean pipe ] การจับคู่ 304 ผลิตภัณฑ์.
ล้อกระบอกขนาด 4 นิ้วแบบ Heavy Duty ดีไซน์เรียบง่ายสำหรับอุปกรณ์ Lean Pipe
| วัสดุ: | ยูรีเทน, ไนล่อน |
|---|---|
| ขนาด: | 2-5 นิ้ว |
| หน้าที่หนัก: | หน้าที่หนัก |
ท่อเหล็กเคลือบ Anti-Rust Pe ขนาด 0.8 - 2.0mm ความหนาสีงาช้าง
| สี: | มีสีสันเช่นสีขาวงาช้างสีดำสีฟ้า |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
ท่อ ESD รีดเย็นแบบมืออาชีพหลายรุ่นอายุการใช้งานยาวนาน
| มาตรฐาน: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กและเหล็กกล้า |
| พื้นผิว: | พลาสติกเคลือบ |
ท่อพลาสติกเคลือบลอจิสติกส์วัสดุเหล็ก / เหล็กที่มีมาตรฐาน GB
| มาตรฐาน: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กและเหล็กกล้า |
| พื้นผิว: | พลาสติกเคลือบ |
ท่อแบบลีนอลูมิเนียมพ่นทรายสำหรับโต๊ะทำงานสายการประกอบอุตสาหกรรม
| พิมพ์: | ขั้วต่อแบบขนาน |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
ท่อพลาสติกเคลือบผิวสีสันสดใส, ท่อเหล็กรีดเย็น PE พื้นผิว
| มาตรฐาน: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กและเหล็กกล้า |
| พื้นผิว: | พลาสติกเคลือบ |
ตัวเชื่อมต่อแบบ Anti Static Lean Tube ตัวเชื่อมต่อแบบ Cold Welded หนา 2.0 มม
| ข้อต่อท่อโลหะ: | ข้อต่อและขั้วต่อป้องกันสนิมป้องกันสนิม |
|---|---|
| ชื่อ: | ตัวเชื่อมแบบ Lean Tube |
| ผนังหนา: | 0.8-2.0mm |
ท่อเหล็กกลม, ท่อเหล็กเคลือบโพลีเอทิลีนขนาดที่ปรับได้
| สี: | มีสีสันเช่นสีขาวงาช้างสีดำสีฟ้า |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
กรอบอลูมิเนียมอัลลอยด์แบบ T - Slot Frame แบบอลูมิเนียม 6005T6 2.3 มม. ความหนาแท่งอโนไดซ์
| มาตรฐาน: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| ความหนา: | 2.3mm |
ขั้วต่อท่อแบบลีน 28 มม. สำหรับติดตั้งฐานโลหะป้องกันการลื่นไถลและล้อสกรู
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ฐานเท้า |
|---|---|
| คำสำคัญ: | เท้าคงที่ชิ้นเดียว |
| วัสดุ: | PP |

