ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ pe coated lean tube ] การจับคู่ 147 ผลิตภัณฑ์.
สี PE ผิวเคลือบ Lean Pipe ขาว 28 มม Lean Tube
| วัสดุ: | เหล็ก+PE/ABS+กาวร้อนละลาย |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ท่อยัน |
| การใช้งาน: | อุตสาหกรรม |
กำหนดเองอุตสาหกรรม PE เคลือบ Lean Tube Anti Static Workbench สำหรับโรงงาน
| สถานที่กำเนิด: | เจ้อเจียง ประเทศจีน |
|---|---|
| ขนาด (L * W * H): | ปรับแต่งขนาด |
| น้ำหนัก: | 50กก |
ท่อเหล็กเคลือบ PE แบบม้วนรีดเย็น 0.8 - 2.0 มม. ความหนา Q195 วัสดุเหล็ก
| พื้นผิว: | PE เคลือบ |
|---|---|
| เทคนิค: | รีดเย็น |
| ความหนา: | 0.8-2.0mm |
สีสันเคลือบ PE แบบ Lean Tube OD 28mm Q195 ม้วนเย็น Stee ท่อ 0.8 - 2.0 มม. ความหนา
| วัสดุ: | เหล็ก Q195 |
|---|---|
| พื้นผิว: | PE เคลือบ |
| เทคนิค: | รีดเย็น |
หลอดสแตนเลส 28 มม หลอดสแตนเลสสําหรับโต๊ะทํางาน PE / ABS ท่อเคลือบ
| วัสดุ: | เหล็ก+PE/ABS+กาวร้อนละลาย |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ท่อยัน |
| การใช้งาน: | อุตสาหกรรม |
DIYA ประกอบ Tube Lean ABS / PE ปกแต่งสําหรับภาระหนัก Rack การทํางาน Bench Trolley Cart
| วัสดุ: | เหล็ก+PE/ABS+กาวร้อนละลาย |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ท่อยัน |
| การใช้งาน: | อุตสาหกรรม |
ท่อ Lean ขนาด 28 มม. แบบไร้รอยต่อ เคลือบ PE / ABS
| วัสดุ: | เหล็ก+PE/ABS+กาวร้อนละลาย |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ท่อยัน |
| แอปพลิเคชัน: | อุตสาหกรรม |
ท่อผอมผอมผอม PE พลาสติก 28 มม ราคาถูก ท่อผอมผอม ABS
| เทคนิค: | การคัดเลือกนักแสดง |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | เจ้อเจียงประเทศจีน |
| หมายเลขรุ่น: | ดีย่า |
ระบบท่อแบบแยกส่วน OD 28mm PE เคลือบ OEM Design ระบบชั้นวางท่อ Lean
| Thickness: | 0.8 - 2 mm |
|---|---|
| Section Shape: | Round |
| Outer Diameter: | 28 mm |

