ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ pe coated lean tube ] การจับคู่ 144 ผลิตภัณฑ์.
ท่อลม 4 เมตร พร้อมเคลือบ PE / ABS
| Material: | Steel+PE/ABS+Hot melt glue |
|---|---|
| Peoduct name: | Lean pipe |
| Application: | Industry |
PE ผิวเคลือบหลอด Lean หลอดสีเหลือง 28 มิลลิเมตร
| วัสดุ: | เหล็ก+PE/ABS+กาวร้อนละลาย |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ท่อยัน |
| การใช้งาน: | อุตสาหกรรม |
ท่อสับสนดํา 28 มม PE ท่อสับสน ESD
| วัสดุ: | เหล็ก+PE/ABS+กาวร้อนละลาย |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ท่อยัน |
| การใช้งาน: | อุตสาหกรรม |
กลม 28 มม PE ปกแต่งเหล็กหลอด Lean Tube สําหรับโต๊ะทํางานยืดหยุ่น
| วัสดุ: | เหล็ก+PE/ABS+กาวร้อนละลาย |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ท่อยัน |
| การใช้งาน: | อุตสาหกรรม |
HJ-12 กระปุกปรับมุมผสมท่อโลหะในสําหรับ PE ท่อเคลือบระบบ Rack ของ 28OD ท่อ
| ช่างเทคนิค: | การหล่อ |
|---|---|
| รูปร่าง: | เท่ากัน |
| รหัสหัว: | หกเหลี่ยม |
เส้นผ่านศูนย์กลางความหนา 2.0 มม. ท่อแบบลีน 28 มม. สำหรับโต๊ะทำงานแบบยืดหยุ่น
| ความหนา: | 0.8-2.0mm |
|---|---|
| รูปร่างมาตรา: | รอบ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 28mm |
PE/ABS ท่อโลหะที่เคลือบด้วยหลอดโลหะผอมที่มีตัวเชื่อมสําหรับโต๊ะทํางานโรงงาน
| วัสดุ: | เหล็ก |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ท่อยัน |
| การใช้งาน: | อุตสาหกรรม |
เหล็กแผ่นรีดเย็นหลอด Lean Anti Static Glossy Surface ความยาวที่กำหนดเอง
| มาตรฐาน: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กและเหล็ก |
| พื้นผิว: | เคลือบพลาสติก |
โครงสร้างโครงสร้าง ESD ท่อเหล็กทนความร้อนที่ทนต่อการรีดท่อเหล็กรีดเย็น
| สี: | มีสีสันเช่นสีขาวงาช้างสีดำสีฟ้า |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
เส้นผ่านศูนย์กลางเคลือบด้วยเส้นผ่านศูนย์กลางเคลือบ PE ที่มีสีสัน 28mm สำหรับอุตสาหกรรมที่ได้รับการรับรองมาตรฐาน ISO 9001
| ชื่อสินค้า: | ท่อลีน |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกล้า Q195 |
| พื้นผิว: | เคลือบ PE |

