ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ pipe aluminium lean pipes ] การจับคู่ 259 ผลิตภัณฑ์.
310 304 สแตนเลสรอยท่อแบบลีนไม่มีรอยต่อ 28 มม. เส้นผ่านศูนย์กลางรอบมาตรา
| พื้นผิว: | เคลือบ PE |
|---|---|
| เทคนิค: | รีดเย็น |
| ความหนา: | 0.8-2.0mm |
ท่อเคลือบพลาสติก Anti Corrossion, ท่อเหล็ก PE หนาสำหรับงานตกแต่ง
| สี: | มีสีสันเช่นขาวงาช้างดำน้ำเงิน |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและสำหรับตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
การอัดขึ้นรูปอลูมิเนียมแบบกำหนดเอง 4080 พร้อม Iso9001 Standrad
| พิมพ์: | ขั้วต่อแบบขนาน |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
ผนังก้นหลอดยันป้องกันการเปลี่ยนสีที่กำหนดเองลักษณะที่ปรากฏสวยงาม
| สี: | มีสีสันเช่นสีขาวงาช้างสีดำสีฟ้า |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
อลูมิเนียมอัลลอย Lean Tube T กรอบช่องสำหรับประกอบสินค้าอุตสาหกรรม
| มาตรฐาน: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| techinc: | รีดเย็น |
โปรไฟล์การอัดขึ้นรูปโปรไฟล์เฟรมอลูมิเนียม T 4080 4040 การอัดขึ้นรูปโปรไฟล์เฟรมอลูมิเนียม V
| พิมพ์: | ขั้วต่อแบบขนาน |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
แท่นยึดหัวเข็มขัด T3 โปรไฟล์อลูมิเนียม 4080 สำหรับยึดแผงตาราง
| พิมพ์: | ขั้วต่อแบบขนาน |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
ตัวเชื่อมต่อท่ออลูมิเนียมแบบลีนพ่นทรายสำหรับระบบประกอบชั้นวางท่อ
| ประเภท: | ประเภทด้านนอกของขั้วต่อหลายตัว |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ ADC12 |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
โปรไฟล์อลูมิเนียมพ่นทราย 4040 สำหรับการประชุมเชิงปฏิบัติการ
| พิมพ์: | ขั้วต่อแบบขนาน |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
โปรไฟล์อลูมิเนียม 40x40 โปรไฟล์ 40x40 ผู้ผลิต ขายตรงโปรไฟล์อลูมิเนียม 40x40 สำหรับลูกกลิ้งลำเลียงอาคารขนส่ง
| พิมพ์: | ขั้วต่อแบบขนาน |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |

