ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ pipe aluminium lean pipes ] การจับคู่ 259 ผลิตภัณฑ์.
DY-4135 Aluminium Alloy Placon for Sliding Flow Roller Rack
| สถานที่กำเนิด: | เจ้อเจียงประเทศจีน |
|---|---|
| ประเภทการตลาด: | ผลิตภัณฑ์ใหม่ 2025 |
| สภาพ: | ใหม่ |
ประเภทด้านในขนาดเล็ก 90 °อลูมิเนียมอัลลอยด์ ADC12 ขั้วต่อแบบลีนสำหรับระบบท่อ
| ประเภท: | ขั้วต่อชนิดด้านใน 90 ° |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ ADC12 |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
ADC12 Joint Straight Lean Tube Connector OD 28mm หนา 1.7mm
| ประเภท: | ขั้วต่อตรง |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ ADC12 |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
ฐาน Ripe - Proof ขาตั้งฐานสีดำสำหรับ Lean Management Table
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กและโลหะ |
| พื้นผิว: | พลาสติกเคลือบ |
ขั้วต่อท่ออลูมิเนียมแบบลีนสำหรับเชื่อมต่อการพ่นออกซิเดชั่นท่อ 28 มม
| ประเภท: | ขั้วต่อชนิดด้านนอก 45 ° |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ ADC12 |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
2024 ท่อยืดหยุ่น ท่อลื่น ท่ออลูมิเนียม ราคาดี
| วัสดุ: | เหล็ก |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ท่อยัน |
| การใช้งาน: | อุตสาหกรรม |
การประชุมเชิงปฏิบัติการ ODM อุปกรณ์เสริมสำหรับอุตสาหกรรมตัวเชื่อมต่อท่ออลูมิเนียมแบบลีน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | หัวโดยตรงภายนอก |
|---|---|
| รูปแบบสินค้า: | DYJ43-A01 |
| วัสดุผลิตภัณฑ์: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
ระบบกรอบ โปรไฟล์กรอบอลูมิเนียม โปรไฟล์การอัดขึ้นรูปอลูมิเนียมช่องสี่เหลี่ยม 4060 T สำหรับ Cnc Mach
| พิมพ์: | ขั้วต่อแบบขนาน |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
DYJ28-B01S เครื่องเชื่อมต่ออัลลูมิเนียมสลัดหลายสายขายร้อน
| สถานที่กำเนิด: | เจ้อเจียงประเทศจีน |
|---|---|
| เทคนิค: | การคัดเลือกนักแสดง |
| รูปทรง: | เท่ากัน |
ระบบติดตามลูกกลิ้ง ABS / PP แบบแบนที่ทนทานสำหรับ Rack Flow Pipe 1140g / M Weight
| วัสดุ: | 6005T6 + PP |
|---|---|
| ความยาวมาตรฐาน: | 4000mm |
| น้ำหนัก: | 1140g / m |

