ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ round lean tube ] การจับคู่ 341 ผลิตภัณฑ์.
หลอดไฟแบบ Lean Tube Chromed Metal Pipe Fittings ความต้านทานการกัดกร่อนของสีที่สดใส
| สี: | Chome เคลือบสดใส |
|---|---|
| สไตล์: | 2,3,4,5,6 เฟส |
| วัสดุ: | เหล็กและโลหะ |
ข้อต่อตัวเชื่อมต่อท่อแบบ Lean Tube สีที่กำหนดเองสำหรับสายการผลิตโรงงาน
| สี: | Chome เคลือบสดใส |
|---|---|
| สไตล์: | 2,3,4,5,6 เฟส |
| วัสดุ: | เหล็กและโลหะ |
รีไซเคิลเชื่อมต่อท่อเหล็ก, ข้อต่อท่อโลหะแบบ Lean เคลือบโครเมี่ยม
| สี: | Chome เคลือบสดใส |
|---|---|
| สไตล์: | 2,3,4,5,6 เฟส |
| วัสดุ: | เหล็กและโลหะ |
ตัวเชื่อมต่อแบบ Lean Tube 4 เฟส Lock โลหะหุ้มสังกะสี / หัวเข็มขัด ISO9001 Certification
| สี: | โครเมี่ยมเคลือบเงาหรือสังกะสี |
|---|---|
| สไตล์: | 2,3,4,5,6 เฟส |
| วัสดุ: | เหล็กและโลหะ |
เคลือบโครเมี่ยมโครเมี่ยมแบบตัวต่อแบบหลวม ๆ ทนทานต่อการสึกหรอ
| สี: | โครเมี่ยมเคลือบเงาหรือสังกะสี |
|---|---|
| สไตล์: | 2,3,4,5,6 เฟส |
| วัสดุ: | เหล็กและโลหะ |
Anti Static ESD แบบ Lean Tube สีเทาความจุกำลังโหลดขนาดใหญ่การติดตั้งง่าย
| สี: | มีสีสันเช่นสีขาวงาช้างสีดำสีฟ้า |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
HJ-2 ข้อต่อท่อแบบลีนโลหะสำหรับระบบแร็ค 28mm
| วัสดุ: | โลหะเหล็ก |
|---|---|
| ขนาด: | สำหรับท่อขนาดเส้นผ่านศูนย์กลาง 28 มม. |
| สี: | สีดำหรือความต้องการของลูกค้า |
หลอดขนาดเล็กแบบเคลือบ Anti-Static สำหรับลูกค้าทั่วไป
| สี: | มีสีสันเช่นขาวงาช้างดำน้ำเงิน |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและสำหรับตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
DY43-02A Industrial Automation Tube Aluminum Alloy Workbench Assembly 43mm T Groove Lean Pipe T Slot Frame Round Tube
| เทคนิค: | การคัดเลือกนักแสดง |
|---|---|
| รหัสหัว: | กลม |
| การเชื่อมต่อ: | หญิงและชาย |
ท่อแบบ Anti Static Pipe กลม, ท่อพลาสติกเคลือบด้วย Apparence สวยงาม
| สี: | มีสีสันเช่นสีขาวงาช้างสีดำสีฟ้า |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |

