ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ 28mm lean pipe ] การจับคู่ 438 ผลิตภัณฑ์.
สายต่อท่อโลหะ สายต่อท่อหล่อผอม ติดต่อสําหรับ 28mm
| เทคนิค: | การคัดเลือกนักแสดง |
|---|---|
| รูปทรง: | เท่ากัน |
| รหัสหัว: | กลม |
เหล็กแผ่นรีดเย็นหลอด Lean Anti Static Glossy Surface ความยาวที่กำหนดเอง
| มาตรฐาน: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กและเหล็ก |
| พื้นผิว: | เคลือบพลาสติก |
Anodizing อลูมิเนียมโปรไฟล์แบบ Lean Tube ยาว 4000 มม. ความหนา 1.7 มม
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| ความหนา: | 1.7mm |
| ความยาว: | 4000mm |
HJ-8 สายต่อท่อ Lean สําหรับระบบปรับท่อขนาด 28 มม.
| เทคนิค: | การคัดเลือกนักแสดง |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | เจ้อเจียงประเทศจีน |
| ชื่อแบรนด์: | DIya |
SPHC 2.3 มม. ความหนาท่อเหล็กดำข้อต่ออิเล็กโทรโฟเรติกของท่อแบบลีน HJ-06
| สี: | สีดำ |
|---|---|
| สไตล์: | ยึด |
| วัสดุ: | เหล็กและโลหะ |
คอนเนคเตอร์แบบ Lean Pipe Connector Electrophoresis Crossover
| สี: | สีดำ |
|---|---|
| สไตล์: | ยึด |
| วัสดุ: | เหล็กและโลหะ |
28 มม. รูปทรงกลมโลหะแท่งแบบ Lean Tube สีเงินสำหรับอุตสาหกรรมความยาว 4M / 6M
| สี: | สีโลหะ |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส sus201 / 304 |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอกที่กำหนดเอง 28mm Buffing Colored Pipe
| ความหนา: | 0.8-2.0mm |
|---|---|
| รูปร่างมาตรา: | รอบ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 28mm |
ท่อเหล็กรีดเย็นขนาดเส้นผ่าศูนย์กลาง 28 มม. เคลือบ Pe Lean ท่อสำหรับการประชุมเชิงปฏิบัติการประกอบ
| รูปร่างมาตรา: | รอบ |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ท่อโครงสร้าง |
| เทคนิค: | รีดเย็น |
ตัวปรับความสูง DYE28-30 สำหรับท่ออะลูมิเนียม Lean Tube ขนาด OD28mm
| ช่างเทคนิค: | การหล่อ |
|---|---|
| รหัสหัว: | กลม |
| การเชื่อมต่อ: | หญิงและชาย |

