ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ aluminum lean pipe for shelving ] การจับคู่ 63 ผลิตภัณฑ์.
สแตนเลสลีอาร์ดคูลลิ่งโรลบาร์ PE / ABS Coated ISO Standard
| วัสดุ: | เหล็กกล้า Q195 |
|---|---|
| พื้นผิว: | เคลือบ PE |
| เทคนิค: | รีดเย็น |
ท่อ PE เคลือบอุตสาหกรรมแบบ Lean รีดเย็น 0.8 - 2.0 มม. ความหนา ISO9001
| พื้นผิว: | PE เคลือบ |
|---|---|
| เทคนิค: | รีดเย็น |
| ความหนา: | 0.8-2.0mm |
ฐานอะลูมิเนียม 6063 ชิ้นเดียว พร้อมพื้นผิวพ่นทราย สำหรับอุปกรณ์เสริมฐานท่อ Lean รุ่นที่ 3
| ชื่อสินค้า: | ฐานชิ้นเดียว |
|---|---|
| วัสดุ: | 6063 |
| สี: | เงิน |
รุ่นที่สาม 6063 อลูมิเนียม Caster จัดตั้งการประกอบกับพื้นผิวการบดทรายสําหรับ fittings ท่อ Lean
| วัสดุ: | 6063 |
|---|---|
| สี: | เงิน |
| การรักษาพื้นผิว: | การเป่าด้วยทราย |
โปรไฟล์ท่อทรงกระบอกอลูมิเนียม OD 43mm / ชั้นวางคลังสินค้าแบบ Lean Pipe
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอย |
|---|---|
| พื้นผิว: | การเป่าด้วยทราย |
| ใบสมัคร: | ระบบแร็คสำหรับการจัดเก็บ |
ท่อเคลือบแบบลีนเอบีเอส 28 มม. ยืดหยุ่นสำหรับชั้นวางประกอบ
| ความหนา: | 0.8-2.0mm |
|---|---|
| รูปร่างมาตรา: | กลม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 28mm |
ท่อเหล็กเคลือบแบบยืดหยุ่นสำหรับประกอบชั้นวางของในการประชุมเชิงปฏิบัติการ
| มาตรฐาน: | GB, GB/T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กและเหล็ก |
| พื้นผิว: | เคลือบพลาสติก PE |
ชั้นวางท่ออุตสาหกรรมสีขาวระบบจัดเก็บข้อมูลท่อด้วยท่อแบบ Lean Pipe
| สี: | ขาว |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
| วัสดุ: | ท่อลีน, รางลูกกลิ้ง |
PE Coated FIFO ชั้นวางของ Yellow Lean Pipe Heavy Duty พาเลท Roller Racking
| สี: | สีเหลือง |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
| วัสดุ: | ท่อลีน, รางลูกกลิ้ง |
รีไซเคิลตัวเชื่อมต่อท่อโลหะ Puller, ขั้วท่อเหล็กชุบสังกะสี 6 เฟส
| สี: | โครเมี่ยมเคลือบเงาหรือสังกะสี |
|---|---|
| สไตล์: | 2,3,4,5,6 เฟส |
| วัสดุ: | เหล็กและโลหะ |

