ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ aluminum lean pipe for shelving ] การจับคู่ 63 ผลิตภัณฑ์.
28 มิลลิเมตร Lean Tube Fitting Shelf Pipe Rack Joint Switching ฟรี 90 องศา
| เทคนิค: | การคัดเลือกนักแสดง |
|---|---|
| รหัสหัว: | สี่เหลี่ยม |
| สถานที่กำเนิด: | หนิงโป ประเทศจีน |
ระบบติดตามกรอบอลูมิเนียมอัลลอยด์พร้อมล้อลูกกลิ้งพลาสติก
| ชื่อแบรนด์: | DIYA |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | ขายส่งอลูมิเนียมอัลลอยด์เฟรมติดตามลูกกลิ้งพร้อมล้อลูกกลิ้งพลาสติก |
| สีวงล้อ: | ขาวดำและเหลือง |
อลูมิเนียมอัลลอยด์เฟรมติดตามฮาร์ดแวร์ด้วยล้อลูกกลิ้งพลาสติก 4 เมตร
| ชื่อแบรนด์: | DIYA |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | ขายส่งอลูมิเนียมอัลลอยด์เฟรมติดตามลูกกลิ้งพร้อมล้อลูกกลิ้งพลาสติก |
| สีวงล้อ: | ขาวดำและเหลือง |
Anodizing Od28mm Thinckness 1.7mm T Slot กรอบอลูมิเนียม
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| ความหนา: | 1.7mm |
| ความยาว: | 4000mm |
ความหนา 1.7 มม. ความยาว 4000 มม. ท่อกลมอลูมิเนียมอโนไดซ์
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| ความหนา: | 1.7mm |
| การรักษาพื้นผิว: | อโนไดซ์ |
310 304 สแตนเลสรอยท่อแบบลีนไม่มีรอยต่อ 28 มม. เส้นผ่านศูนย์กลางรอบมาตรา
| พื้นผิว: | เคลือบ PE |
|---|---|
| เทคนิค: | รีดเย็น |
| ความหนา: | 0.8-2.0mm |
ฐาน Ripe - Proof ขาตั้งฐานสีดำสำหรับ Lean Management Table
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กและโลหะ |
| พื้นผิว: | พลาสติกเคลือบ |
ท่อพลาสติกเคลือบลอจิสติกส์วัสดุเหล็ก / เหล็กที่มีมาตรฐาน GB
| มาตรฐาน: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กและเหล็กกล้า |
| พื้นผิว: | พลาสติกเคลือบ |
ผนังกั้นหนาพลาสติกเคลือบผิวท่อความต้านทานการกัดกร่อนขนาดที่กำหนดเอง
| สี: | มีสีสันเช่นขาวงาช้างดำน้ำเงิน |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและสำหรับตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
ผนังกั้นความหนาขนาดใหญ่สำหรับการตกแต่ง
| สี: | มีสีสันเช่นสีขาวงาช้างสีดำสีฟ้า |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |

