ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ aluminum lean pipe for shelving ] การจับคู่ 63 ผลิตภัณฑ์.
รีดเส้นผ่าศูนย์กลางเส้นผ่านศูนย์กลาง 28 มม. แบบสั้นรีด 0.8 - ความหนา 2.0 มม
| ชื่อสินค้า: | ท่อลีน |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกล้า Q195 |
| พื้นผิว: | เคลือบ PE |
เส้นผ่านศูนย์กลางเคลือบด้วยเส้นผ่านศูนย์กลางเคลือบ PE ที่มีสีสัน 28mm สำหรับอุตสาหกรรมที่ได้รับการรับรองมาตรฐาน ISO 9001
| ชื่อสินค้า: | ท่อลีน |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกล้า Q195 |
| พื้นผิว: | เคลือบ PE |
DY11 อุตสาหกรรม OD 28 มิลลิเมตรรายละเอียดทรงกระบอกอลูมิเนียมแบบ Lean ท่อ / ท่อสำหรับการประชุมเชิงปฏิบัติการ
| มาตรฐาน: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| ความหนา: | 1.7mm |
Anti Static Lean Tube รูปร่าง 1000kg ความสามารถในการรับน้ำหนักสำหรับชั้นวางของแบบ Lean Warehouse
| สี: | มีสีสันเช่นสีขาวงาช้างสีดำสีฟ้า |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
คอนเนคเตอร์แบบ Lean Pipe Connector Electrophoresis Crossover
| สี: | สีดำ |
|---|---|
| สไตล์: | ยึด |
| วัสดุ: | เหล็กและโลหะ |
ขั้วต่อท่อแบบ Lean Tube มุมขวาของ HJ-5 สี่ด้านสำหรับการเชื่อมต่อในแนวนอนของแร็ค
| สี: | สีดำ |
|---|---|
| สไตล์: | ยึด |
| วัสดุ: | เหล็กและโลหะ |
ท่ออลูมิเนียมโปรไฟล์พ่นทรายออกซิไดซ์อลูมิเนียมขนาดเส้นผ่าศูนย์กลาง 28 มม. ความหนา 1.7 มม
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| ความหนา: | 1.7mm |
| ความยาว: | 4000mm |
Anodizing อลูมิเนียมโปรไฟล์แบบ Lean Tube ยาว 4000 มม. ความหนา 1.7 มม
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| ความหนา: | 1.7mm |
| ความยาว: | 4000mm |
Anodizing Thinan Pipe Leanckness 2.3 มม. / แท่งกลมอลูมิเนียมสำหรับประกอบโต๊ะ
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ความหนา: | 2.3mm |
| ความยาว: | 4000mm |
ท่อเคลือบ ABS แบบลีนพร้อมท่อเหล็ก Galvazined OD 28MM สำหรับอุตสาหกรรม
| วัสดุ: | Q195 เหล็กชุบสังกะสี |
|---|---|
| พื้นผิว: | เคลือบด้วย ABS |
| เทคนิค: | รีดเย็น |

