ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ aluminum lean pipe for shelving ] การจับคู่ 63 ผลิตภัณฑ์.
High Quality DY28-07A General Aluminum Pipe Thin Aluminium Alloy Lean Pipe Tubes for Warehouse Shelving Trolley Cart
| ชื่อ: | DY28-07A ท่ออลูมิเนียมทั่วไป |
|---|---|
| วัสดุ: | 6063-T5 |
| N/W: | 300กรัม/เมตร |
โปรไฟล์ท่อ 28 มม 43 มม อลูมิเนียมสับสนท่อ Lean สําหรับระบบท่อ Lean อลูมิเนียม
| ชื่อสินค้า: | ท่ออ่อนสหรัฐอะลูมิเนียม |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ขนาด: | 28มม |
HJ-6 Black Lean Pipe Metal Joint สําหรับท่อ หนักเบา
| วิดีโอการตรวจออก: | จําหน่าย |
|---|---|
| รายงานการทดสอบเครื่องจักร: | จําหน่าย |
| ประเภทการตลาด: | สินค้าใหม่ 2024 |
Q195 เหล็กชุบสังกะสี ABS เคลือบท่อลีนสีสันสำหรับระบบท่อ
| วัสดุ: | Q195 เหล็กชุบสังกะสี |
|---|---|
| พื้นผิว: | เคลือบด้วย ABS |
| เทคนิค: | รีดเย็น |
28mm Roller Track Hardware ข้อต่อข้อต่อท่อแบบ Lean Pipe
| ชื่อแบรนด์: | DIYA |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | รางลูกกลิ้งกรอบอลูมิเนียมขายส่งพร้อมล้อลูกกลิ้งพลาสติก |
| สีล้อ: | ดำขาวเหลือง |
HJ-17 เครื่องเชื่อมท่อเบา 28 มม สําหรับเชื่อมพื้นดิน
| หมายเลขรุ่น: | เอชเจ-17 |
|---|---|
| เทคนิค: | การคัดเลือกนักแสดง |
| รูปทรง: | เท่ากัน |
ท่ออลูมิเนียมอัลลอยด์มาตรฐาน ISO9001 1.7 มม. GB สำหรับ Roller Systerm
| มาตรฐาน: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กและเหล็ก |
| พื้นผิว: | เคลือบด้วยพลาสติก |
สวมใส่ - สีฐานความต้านทานต่อท่อโลหะสีสดใสสำหรับชั้นวางสินค้าแบบ Lean Pipe Warehouse
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กและโลหะ |
| พื้นผิว: | พลาสติกเคลือบ |
ท่ออลูมิเนียมอัลลอยด์แบบพ่นทรายแบบอะโนไดซ์ 530 กรัม - น้ำหนัก 1,200 กรัมออกแบบง่าย
| พื้นผิว: | PE เคลือบ |
|---|---|
| เทคนิค: | รีดเย็น |
| ความหนา: | 0.8-2.0mm |

