ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ flexible pipe tube ] การจับคู่ 537 ผลิตภัณฑ์.
สายต่อท่อโลหะ สายต่อท่อหล่อผอม ติดต่อสําหรับ 28mm
| เทคนิค: | การคัดเลือกนักแสดง |
|---|---|
| รูปทรง: | เท่ากัน |
| รหัสหัว: | กลม |
เครื่องเชื่อมท่อผอม/อุปกรณ์ประกอบท่อผอม
| เทคนิค: | การคัดเลือกนักแสดง |
|---|---|
| รูปทรง: | เท่ากัน |
| รหัสหัว: | สี่เหลี่ยม |
Factory Supply DY28-03A Strengthening Aluminum Pipe Alloy Lean Tube for Shelf System
| ชื่อ: | DY28-03A ท่ออลูมิเนียมเสริมความแข็งแรง |
|---|---|
| วัสดุ: | 6063-T5 |
| N/W: | 580กรัม/ม. |
ความแข็งแรงแรง กระแทกและทนทานการใช้งาน พลาสติกท่อพัสดุสําหรับ Lean Tube End Cover
| วัสดุ: | พลาสติก |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์: | Diya |
| ชื่อสินค้า: | ตัวแยกท่อแบบลีน |
ล้อนำทางอุตสาหกรรมอะลูมิเนียมขนาด 28 มม. สำหรับท่อ Lean ขนาด OD 28 มม. ล้อเว้า
| เทคนิค: | การคัดเลือกนักแสดง |
|---|---|
| รหัสหัว: | กลม |
| การเชื่อมต่อ: | หญิงและชาย |
หลอดพลาสติกเคลือบผิวด้วยพลาสติกหลายสีพื้นผิวมันวาวสำหรับตกแต่ง
| สี: | มีสีสันเช่นสีขาวงาช้างสีดำสีฟ้า |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
ท่อพลาสติกเคลือบผิวแบบมืออาชีพป้องกันการกัดกร่อน Beautiful Apparence
| สี: | มีสีสันเช่นสีขาวงาช้างสีดำสีฟ้า |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
โครงสร้างที่แข็งแรงท่อพลาสติกเคลือบผิวเส้นผ่าศูนย์กลาง 28 มม. การรับรองมาตรฐาน ISO9001
| สี: | มีสีสันเช่นขาวงาช้างดำน้ำเงิน |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและสำหรับตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
หลอดพลาสติกเคลือบสีขาว / สีขาวสวยงามสำหรับชั้นวางของ
| สี: | มีสีสันเช่นสีขาวงาช้างสีดำสีฟ้า |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
รีดเส้นผ่าศูนย์กลางเส้นผ่านศูนย์กลาง 28 มม. แบบสั้นรีด 0.8 - ความหนา 2.0 มม
| ชื่อสินค้า: | ท่อลีน |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกล้า Q195 |
| พื้นผิว: | เคลือบ PE |

