ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ flexible pipe tube ] การจับคู่ 537 ผลิตภัณฑ์.
ข้อต่อท่ออะลูมิเนียมทนต่อการกัดกร่อนขนาด 28 มม. พร้อมติดตั้งง่ายสำหรับข้อต่อท่ออุตสาหกรรม
| เทคนิค: | กำลังหล่อ |
|---|---|
| รหัสหัว: | กลม |
| การเชื่อมต่อ: | หญิงและชาย |
พื้นผิวปูปูนขนาด 28 มม พานเชื่อมท่ออลูมิเนียมที่มีสายเชื่อมหญิงและชายสําหรับการใช้งานอุตสาหกรรม
| เทคนิค: | กำลังหล่อ |
|---|---|
| รหัสหัว: | กลม |
| การเชื่อมต่อ: | หญิงและชาย |
ท่อลีนเคลือบ PE Abs 28 มม. สำหรับระบบแร็ค
| ความยาว: | 4000mm |
|---|---|
| คำสำคัญ: | ท่อแบบลีน |
| วัสดุ: | ท่อแบบลีนเหล็กเคลือบ PE / ABS |
ท่อป้องกันไฟฟ้าสถิตย์, ท่อ Worshop Rack Polyethylene Coated Steel Pipe
| สี: | มีสีสันเช่นสีขาวงาช้างสีดำสีฟ้า |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
โครงสร้างป้องกันสีย้อมสี Anti-Corrossion Lean Tube สีขาว / เหลือง
| สี: | มีสีสันเช่นสีขาวงาช้างสีดำสีฟ้า |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
ผู้ผลิต PE ผนังท่อ สแตนเลสไร้รอย 28mm ท่อ Lean
| เทคนิค: | การคัดเลือกนักแสดง |
|---|---|
| รูปทรง: | ท่อกลม |
| รหัสหัว: | กลม |
HJ-4 ผันท่อ Clamp เอลโค้ท ครอส ทองเหลืองผันท่อ Fittings วัสดุ Shelf Joint
| เทคนิค: | การคัดเลือกนักแสดง |
|---|---|
| การรับประกัน: | 1 ปี |
| การเชื่อมต่อ: | ล็อค |
คุณภาพสูง 90 มุม โลหะที่เชื่อมต่อ ระบบพายพาย Rack
| เทคนิค: | การคัดเลือกนักแสดง |
|---|---|
| รูปทรง: | เท่ากัน |
| รหัสหัว: | สี่เหลี่ยม |
DYJ28-B15 คุณภาพสูง 90 องศา แบบภายในส่วนผสมท่ออลูมิเนียมสําหรับระบบ Lean
| เทคนิค: | การคัดเลือกนักแสดง |
|---|---|
| รหัสหัว: | กลม |
| สถานที่กำเนิด: | เจ้อเจียงประเทศจีน |
ท่อผอม PE ท่อเคลือบสําหรับการทํางานหนัก rack เบนจ์รถเข็นมือประกอบท่อที่มีข้อต่อ
| เทคนิค: | การคัดเลือกนักแสดง |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | เจ้อเจียงประเทศจีน |
| หมายเลขรุ่น: | ดีย่า |

