ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ flexible pipe tube ] การจับคู่ 537 ผลิตภัณฑ์.
ท่อเคลือบแบบ Lean Hot Round รีดเย็น 28 มม. สำหรับการประชุมเชิงปฏิบัติการ
| รูปร่างมาตรา: | รอบ |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ท่อโครงสร้าง |
| เทคนิค: | รีดเย็น |
PE เคลือบที่กำหนดเองลีนท่อ 28 มิลลิเมตรเส้นผ่าศูนย์กลาง 2.0 มิลลิเมตรความหนา SPCC ท่อเหล็ก
| มาตรฐาน: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กและเหล็ก |
| พื้นผิว: | PE พลาสติกเคลือบ |
Hot-Sale DY28-04A Single Side Aluminum Pipe Aluminum structural pipe
| ชื่อ: | DY28-04A ท่ออลูมิเนียมด้านเดียว |
|---|---|
| วัสดุ: | 6063-T5 |
| N/W: | 590กรัม/ม |
ตัวเชื่อมต่อท่ออลูมิเนียมแบบลีนพ่นทรายสำหรับระบบประกอบชั้นวางท่อ
| ประเภท: | ประเภทด้านนอกของขั้วต่อหลายตัว |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ ADC12 |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
ท่อ PE เคลือบอุตสาหกรรมแบบ Lean รีดเย็น 0.8 - 2.0 มม. ความหนา ISO9001
| พื้นผิว: | PE เคลือบ |
|---|---|
| เทคนิค: | รีดเย็น |
| ความหนา: | 0.8-2.0mm |
อุปกรณ์ท่ออลูมิเนียมแบบ Lean 33g TW การเชื่อมต่อแบบข้าม
| ประเภท: | เชื่อมต่อข้าม |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ ADC12 |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
ชิ้นส่วนเชื่อมต่อท่ออลูมิเนียมระเบิดออกซิเดชั่นที่แม่นยำ
| ประเภท: | ชิ้นส่วนเชื่อมต่อ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ ADC12 |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
ท่ออลูมิเนียมอัลลอยด์แบบพ่นทรายแบบอะโนไดซ์ 530 กรัม - น้ำหนัก 1,200 กรัมออกแบบง่าย
| พื้นผิว: | PE เคลือบ |
|---|---|
| เทคนิค: | รีดเย็น |
| ความหนา: | 0.8-2.0mm |
โรงงานเฉพาะมิติ 28 มม PE ผิวเคลือบผิวเคลือบ Lean Pipe Goblin Pipe Lean Kaizen Pipe
| เทคนิค: | การคัดเลือกนักแสดง |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | เจ้อเจียงประเทศจีน |
| หมายเลขรุ่น: | ดีย่า |
2.3mm หนา SPHC โลหะสีดํา Electrophoresis ผสมท่อ Lean กันสนิม
| ประเภท: | หมัดท่อ |
|---|---|
| วัสดุ: | สพฉ |
| ความหนา: | 2.3มม |

