ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ flexible pipe tube ] การจับคู่ 537 ผลิตภัณฑ์.
ฐานล้อเลื่อนเหล็กกล้าขึ้นรูปเย็นสำหรับระบบชั้นวางท่อและล้อเลื่อนรถเข็น
| วัสดุ: | เหล็ก |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์: | Diya |
| ชื่อสินค้า: | ลูกล้อ |
Tote Cart Lean Tube รีดเย็นเหล็กกล้าไร้สนิม PE เคลือบสำหรับ Logistic
| มาตรฐาน: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กและเหล็กกล้า |
| พื้นผิว: | พลาสติกเคลือบ |
310 304 สแตนเลสรอยท่อแบบลีนไม่มีรอยต่อ 28 มม. เส้นผ่านศูนย์กลางรอบมาตรา
| พื้นผิว: | เคลือบ PE |
|---|---|
| เทคนิค: | รีดเย็น |
| ความหนา: | 0.8-2.0mm |
รีไซเคิลท่อรีไซเคิลพลาสติกเคลือบผิวสี PE สีแดงความยาว 4 เมตร
| มาตรฐาน: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กและเหล็กกล้า |
| พื้นผิว: | พลาสติกเคลือบ |
Anodizing อลูมิเนียมโปรไฟล์แบบ Lean Tube ยาว 4000 มม. ความหนา 1.7 มม
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| ความหนา: | 1.7mm |
| ความยาว: | 4000mm |
ท่ออลูมิเนียมโปรไฟล์พ่นทรายออกซิไดซ์อลูมิเนียมขนาดเส้นผ่าศูนย์กลาง 28 มม. ความหนา 1.7 มม
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| ความหนา: | 1.7mm |
| ความยาว: | 4000mm |
28 มม. รูปทรงกลมโลหะแท่งแบบ Lean Tube สีเงินสำหรับอุตสาหกรรมความยาว 4M / 6M
| สี: | สีโลหะ |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส sus201 / 304 |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
ฐาน Ripe - Proof ขาตั้งฐานสีดำสำหรับ Lean Management Table
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กและโลหะ |
| พื้นผิว: | พลาสติกเคลือบ |
สวมใส่ - สีฐานความต้านทานต่อท่อโลหะสีสดใสสำหรับชั้นวางสินค้าแบบ Lean Pipe Warehouse
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กและโลหะ |
| พื้นผิว: | พลาสติกเคลือบ |
ความหนา 1.7 มม. ความยาว 4000 มม. ท่อกลมอลูมิเนียมอโนไดซ์
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| ความหนา: | 1.7mm |
| การรักษาพื้นผิว: | อโนไดซ์ |

