ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ flexible pipe tube ] การจับคู่ 537 ผลิตภัณฑ์.
กรอบอลูมิเนียมอัลลอยด์แบบ T - Slot Frame แบบอลูมิเนียม 6005T6 2.3 มม. ความหนาแท่งอโนไดซ์
| มาตรฐาน: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| ความหนา: | 2.3mm |
ท่อ PE เคลือบ ABS แบบ Lean Q195 ท่อเหล็กสำหรับประกอบท่อระบบ
| วัสดุ: | เหล็ก Q195 |
|---|---|
| พื้นผิว: | PE เคลือบ |
| เทคนิค: | รีดเย็น |
คอนเนคเตอร์ท่ออะลูมิเนียมชนิดนอกหลายคอนเนคเตอร์DYJ-A01
| การรับประกัน: | 1 ปี |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | เจ้อเจียงประเทศจีน |
| เทคนิค: | หล่อหลอม |
วัสดุอุปกรณ์อุตสาหกรรมท่อแบบ Lean สำหรับโต๊ะทำงาน Workstop ESD / Work
| มาตรฐาน: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กและเหล็ก |
| พื้นผิว: | เคลือบพลาสติก |
ท่ออลูมิเนียมอัลลอยด์มาตรฐาน ISO9001 1.7 มม. GB สำหรับ Roller Systerm
| มาตรฐาน: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กและเหล็ก |
| พื้นผิว: | เคลือบด้วยพลาสติก |
อลูมิเนียมอัลลอย Lean Tube T กรอบช่องสำหรับประกอบสินค้าอุตสาหกรรม
| มาตรฐาน: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| techinc: | รีดเย็น |
บาร์เฟรมทั่วไปอลูมิเนียมโปรไฟล์ท่ออุตสาหกรรมขนาด 43 มม
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| ความหนา: | 2.3mm |
| ความยาว: | 4000mm |
OD28mm Electrophoresis สีดําผอม Tube Connector และข้อต่อสําหรับผอม Tube
| เทคนิค: | การคัดเลือกนักแสดง |
|---|---|
| รูปทรง: | เท่ากัน |
| รหัสหัว: | สี่เหลี่ยม |
คุณภาพสูง แข็งแรง การก่อสร้าง ท่อ Rack Lean Tube โลหะต่อ
| เทคนิค: | การคัดเลือกนักแสดง |
|---|---|
| รูปทรง: | เท่ากัน |
| รหัสหัว: | สี่เหลี่ยม |

