ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ flexible pipe tube ] การจับคู่ 537 ผลิตภัณฑ์.
19 มิลลิเมตร อลูมิเนียมอัลลอยเบาท่อ DY19-01A Karakuri อลูมิเนียมเบาท่อ Kaizen Rack
| ชื่อ: | DY19-01A เฟรมทั่วไป |
|---|---|
| วัสดุ: | 6063-T5 |
| การรักษาพื้นผิว: | การพ่นทราย |
28 43 มม. เส้นผ่าศูนย์กลางอลูมิเนียมอัลลอยด์แบบ Lean Tube Anodizing Surface Treatment 750G / M
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| ความหนา: | 2.3mm |
| ความยาว: | 4000mm |
ท่ออลูมิเนียมอัดขนาดเส้นผ่านศูนย์กลาง 43 มม. Anodized สำหรับอุปกรณ์อัตโนมัติ
| มาตรฐาน: | GB, GB/T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| ความหนา: | 2.3mm |
HJ-18 ข้อต่อแบบยืดหยุ่นเคลือบโลหะ ข้อต่อท่อแบบผอมขายต่อ
| เทคนิค: | กำลังหล่อ |
|---|---|
| รูปร่าง: | เท่ากัน |
| รหัสหัว: | หกเหลี่ยม |
ท่อเหล็กกล้าไร้สนิมรีดเย็นวัสดุอุปกรณ์อุตสาหกรรมสำหรับ ESD Workbench
| มาตรฐาน: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กและเหล็ก |
| พื้นผิว: | เคลือบพลาสติก |
โรงงานขายท่ออลูมิเนียม Anodized ขนาดใหญ่เส้นผ่าศูนย์กลางท่อ thinckness2.0mm length4000mm อลูมิเนียม 6063-T5
| มาตรฐาน: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| ความหนา: | 2.3mm |
ขั้วบวกออกซิเดชันอลูมิเนียมอัลลอยด์ท่อขนาดเส้นผ่าศูนย์กลาง 43 มม. T-slot อลูมิเนียมท่อ 6063 - T5
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ความหนา: | 2.3mm |
| ความยาว: | 4000mm |
ท่อโลหะผสมอลูมิเนียมรายละเอียด 6005T6 / ท่ออลูมิเนียมความหนา 2.3 มม
| มาตรฐาน: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| ความหนา: | 2.3mm |
ท่อเคลือบ ABS แบบลีนพร้อมท่อเหล็ก Galvazined OD 28MM สำหรับอุตสาหกรรม
| วัสดุ: | Q195 เหล็กชุบสังกะสี |
|---|---|
| พื้นผิว: | เคลือบด้วย ABS |
| เทคนิค: | รีดเย็น |
เสริมสร้างท่ออัดรีดแบบ Lean Tube ด้วยวัสดุอลูมิเนียมความยาว 4000mm
| มาตรฐาน: | GB, GB/T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| Techinc: | รีดเย็น |

