ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ flexible pipes lean pipe ] การจับคู่ 592 ผลิตภัณฑ์.
ตัวต่อท่อเหล็กสแตนเลสแบบมืออาชีพสีดำ Anti Corrossion
| วัสดุ: | โลหะเหล็ก |
|---|---|
| ขนาด: | สำหรับเส้นผ่าศูนย์กลางท่อลีน 28 มม |
| สี: | สีดำหรือความต้องการของลูกค้า |
DYJ28-B01D เครื่องเชื่อมท่อชนิดหมุนภายในหลายสาน สายต่อท่อโลหะ
| ชื่อสินค้า: | เครื่องเชื่อมท่ออลูมิเนียม |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ ADC12 |
| สี: | เงิน |
DYJ28-A08 สายต่อขยายขนาน สายต่อท่อโลหะสําหรับการบดทราย
| ชื่อสินค้า: | เครื่องเชื่อมท่ออลูมิเนียม |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ ADC12 |
| สี: | เงิน |
เส้นผ่านศูนย์กลาง 28 มม. ท่อแบบลีนรีดเย็นสำหรับระบบจัดวางลอจิสติกส์
| มาตรฐาน: | GB, GB/T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กและเหล็ก |
| พื้นผิว: | เคลือบพลาสติก PE |
ท่อสแตนเลสแบบลีนเคลือบพลาสติกป้องกันการกัดกร่อน 28mm
| สี: | สีสัน เช่น สีขาว งาช้าง สีดำ สีฟ้า.. |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้าง ท่อสวน และสำหรับตกแต่ง |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 28mm |
ท่อเหล็กแผ่นรีดเย็นพื้นผิวมันวาวอายุการใช้งานยาวนาน
| มาตรฐาน: | GB, GB/T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กและเหล็ก |
| พื้นผิว: | เคลือบพลาสติก PE |
จําหน่ายจากโรงงาน กว้าง 28 มิลลิเมตร หลอด Lean สําหรับระบบ Racking โลจิสติก
| วัสดุ: | q235 |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ท่อยัน |
| การใช้งาน: | Workbench/Trolley/Flow Rack |
ท่ออลูมิเนียมรีดเย็น PE เคลือบ 1.5 มม. GB / T 9711.2-1999
| มาตรฐาน: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กและเหล็ก |
| พื้นผิว: | เคลือบพลาสติก PE |
สายการผลิตแบบลีนยืดหยุ่นแบบอัตโนมัติพร้อมสายพานลำเลียงแบบ Double Face
| ใบสมัคร: | สายการผลิตที่ยืดหยุ่น |
|---|---|
| ฟังก์ชัน: | สายการประกอบและตารางการทำงาน |
| วัสดุ: | ท่อลีน, สายพานลำเลียง, แผง |
ท่อเคลือบแบบลีนเอบีเอส 28 มม. ยืดหยุ่นสำหรับชั้นวางประกอบ
| ความหนา: | 0.8-2.0mm |
|---|---|
| รูปร่างมาตรา: | กลม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 28mm |

