ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ flexible pipes lean pipe ] การจับคู่ 592 ผลิตภัณฑ์.
เส้นผ่านศูนย์กลาง 28 มม. สำหรับโครงสร้างที่มีความยืดหยุ่น
| สี: | มีสีสันเช่นสีขาวงาช้างสีดำสีฟ้า |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
โครงสร้างป้องกันสีย้อมสี Anti-Corrossion Lean Tube สีขาว / เหลือง
| สี: | มีสีสันเช่นสีขาวงาช้างสีดำสีฟ้า |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
ท่อโครงสร้างป้องกันไฟฟ้าสถิตย์, ท่อกลม Pe Coated Pipe เป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อม
| สี: | มีสีสันเช่นสีขาวงาช้างสีดำสีฟ้า |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
SUS201 / SUS304 ท่อเหล็กสแตนเลสเคลือบ 0.8-2.0mm ความหนา
| มาตรฐาน: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กและเหล็กกล้า |
| พื้นผิว: | พลาสติกเคลือบ |
คุณภาพสูง 90 มุม โลหะที่เชื่อมต่อ ระบบพายพาย Rack
| เทคนิค: | การคัดเลือกนักแสดง |
|---|---|
| รูปทรง: | เท่ากัน |
| รหัสหัว: | สี่เหลี่ยม |
เครื่องเชื่อมต่อหลอดลมสําหรับโครงสร้างทรงกราฟของระบบกระดาน 28 มม.
| เทคนิค: | การคัดเลือกนักแสดง |
|---|---|
| รูปทรง: | เท่ากัน |
| รหัสหัว: | สี่เหลี่ยม |
HJ-13 Clamp Joint สําหรับโครงสร้างแบบโมดูล โครงการเคลือบท่อ Fitting Metal Connector สําหรับ 28mm Lean Pipe Rack System
| ช่างเทคนิค: | การหล่อ |
|---|---|
| รูปร่าง: | เท่ากัน |
| รหัสหัว: | หกเหลี่ยม |
HJ-22 คุณภาพสูง สแตนเลส โลหะ Tube Connector กล่องการติดตั้งบรรจุสําหรับหลอด Lean System
| เทคนิค: | กำลังหล่อ |
|---|---|
| รูปร่าง: | เท่ากัน |
| รหัสหัว: | หกเหลี่ยม |
รอยต่อท่อแบบ Lean Trolley / ข้อต่อท่อโลหะ
| ประเภท: | ขั้วต่อชนิดด้านนอก 90 ° |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ ADC12 |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |

