ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ flexible pipes lean pipe ] การจับคู่ 592 ผลิตภัณฑ์.
หลอดพลาสติกเคลือบผิวสีสันสดใสน้ำหนักเบารูปทรงกลมสำหรับชั้นวางสินค้าแบบ Lean Warehouse
| สี: | มีสีสันเช่นขาวงาช้างดำน้ำเงิน |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและสำหรับตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
ท่อแบบ Anti Static Pipe กลม, ท่อพลาสติกเคลือบด้วย Apparence สวยงาม
| สี: | มีสีสันเช่นสีขาวงาช้างสีดำสีฟ้า |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
ไม่มีมลพิษท่อพลาสติกเคลือบผิวโครงสร้างที่ยืดหยุ่นเงาพื้นผิว
| สี: | มีสีสันเช่นสีขาวงาช้างสีดำสีฟ้า |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
ตัวเชื่อมต่อท่อแบบ Lean Tube ความหนา 2.3 มม. / อุปกรณ์ท่อเหล็กสีดำสำหรับระบบแร็ค 28 มม
| สี: | สีดำ |
|---|---|
| สไตล์: | ยึด |
| วัสดุ: | เหล็กและโลหะ |
HJ-4 Electrophoresis 180 องศาข้อต่อทั้งสองสิ้นสุดสำหรับการเชื่อมต่อแบบ Lean Tube
| สี: | สีดำ |
|---|---|
| สไตล์: | ยึด |
| วัสดุ: | เหล็กและโลหะ |
วัสดุกันสนิมเหล็กแผ่นพลาสติกเคลือบผิวกลมโครงสร้างที่ยืดหยุ่นได้สำหรับโต๊ะทำงาน
| สี: | มีสีสันเช่นสีขาวงาช้างสีดำสีฟ้า |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
โต๊ะทำงานแบบ Lean Pipe โต๊ะทำงาน ESD พื้นผิวที่สะอาดทนทานต่อสิ่งแวดล้อมเป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม
| วัสดุ: | ท่อแบบลีนหรืออลูมิเนียม |
|---|---|
| ขนาดและรูปแบบ: | ความต้องการของลูกค้า |
| ฟังก์ชัน: | โต๊ะทำงานหรือโต๊ะทำงาน |
สีแดงท่อเคลือบพลาสติก Anti Corrossion 28mm เส้นผ่าศูนย์กลางอายุการใช้งานยาวนาน
| สี: | มีสีสันเช่นขาวงาช้างดำน้ำเงิน |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและสำหรับตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
ขั้วต่อท่อแบบ Lean Tube มุมขวาโลหะเหล็ก HJ-6 สำหรับระบบสายการผลิต 2.3mm
| สี: | สีดำ |
|---|---|
| สไตล์: | ยึด |
| วัสดุ: | เหล็กและโลหะ |
ท่อเคลือบพลาสติก Anti Corrossion, ท่อเหล็ก PE หนาสำหรับงานตกแต่ง
| สี: | มีสีสันเช่นขาวงาช้างดำน้ำเงิน |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและสำหรับตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |

