ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ lean pe lined pipe ] การจับคู่ 149 ผลิตภัณฑ์.
ISO9001 หลอด Lean ที่มีสีสัน Q195 เหล็กแผ่นรีดเย็นด้วยการเคลือบ PE
| มาตรฐาน: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กและเหล็กกล้า |
| พื้นผิว: | พลาสติกเคลือบ |
ท่อเหล็กเคลือบ Anti-Rust Pe ขนาด 0.8 - 2.0mm ความหนาสีงาช้าง
| สี: | มีสีสันเช่นสีขาวงาช้างสีดำสีฟ้า |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
ป้องกันไฟฟ้าสถิตย์พลาสติกเคลือบผิวท่อเหล็กกลมรูปร่างเสถียรภาพสำหรับสายการประกอบ
| สี: | มีสีสันเช่นสีขาวงาช้างสีดำสีฟ้า |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
ไม่มีมลพิษท่อพลาสติกเคลือบผิวโครงสร้างที่ยืดหยุ่นเงาพื้นผิว
| สี: | มีสีสันเช่นสีขาวงาช้างสีดำสีฟ้า |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
PE Coated FIFO ชั้นวางของ Yellow Lean Pipe Heavy Duty พาเลท Roller Racking
| สี: | สีเหลือง |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
| วัสดุ: | ท่อลีน, รางลูกกลิ้ง |
ท่ออ่อนแบบยืดหยุ่น Anti Corrossion 28mm Dia SPCC-HR + วัสดุ PE
| สี: | มีสีสันเช่นสีขาวงาช้างสีดำสีฟ้า |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
จําหน่ายจากโรงงาน กว้าง 28 มิลลิเมตร หลอด Lean สําหรับระบบ Racking โลจิสติก
| วัสดุ: | q235 |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ท่อยัน |
| การใช้งาน: | Workbench/Trolley/Flow Rack |
เส้นผ่านศูนย์กลางความหนา 2.0 มม. ท่อแบบลีน 28 มม. สำหรับโต๊ะทำงานแบบยืดหยุ่น
| ความหนา: | 0.8-2.0mm |
|---|---|
| รูปร่างมาตรา: | รอบ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 28mm |
ชั้นวางท่ออุตสาหกรรมสีขาวระบบจัดเก็บข้อมูลท่อด้วยท่อแบบ Lean Pipe
| สี: | ขาว |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
| วัสดุ: | ท่อลีน, รางลูกกลิ้ง |
ลูกกลิ้งราง Lean Pipe สำหรับอุปกรณ์ลำเลียง
| ใบสมัคร: | ลูกกลิ้งราง Lean Pipe |
|---|---|
| ฟังก์ชัน: | อุปกรณ์ลำเลียง |
| วัสดุ: | ท่อลีน, รางลูกกลิ้ง, ข้อต่อ |

