ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ lean pe lined pipe ] การจับคู่ 149 ผลิตภัณฑ์.
ท่อเหล็กเรียงรายแบบ Lean Od 28 มม. สีเบจ
| ความหนา: | 0.8-2.0mm |
|---|---|
| รูปร่างมาตรา: | รอบ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 28mm |
ผู้ผลิต PE ผนังท่อ สแตนเลสไร้รอย 28mm ท่อ Lean
| เทคนิค: | การคัดเลือกนักแสดง |
|---|---|
| รูปทรง: | ท่อกลม |
| รหัสหัว: | กลม |
Binder Od28mm Lean Pe Coated Steel Pipe สำหรับระบบชั้นวาง
| ความหนา: | 0.8-2.0mm |
|---|---|
| รูปร่างมาตรา: | รอบ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 28mm |
ท่อสแตนเลสแบบลีนเคลือบพลาสติกป้องกันการกัดกร่อน 28mm
| สี: | สีสัน เช่น สีขาว งาช้าง สีดำ สีฟ้า.. |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้าง ท่อสวน และสำหรับตกแต่ง |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 28mm |
HJ-12 กระปุกปรับมุมผสมท่อโลหะในสําหรับ PE ท่อเคลือบระบบ Rack ของ 28OD ท่อ
| ช่างเทคนิค: | การหล่อ |
|---|---|
| รูปร่าง: | เท่ากัน |
| รหัสหัว: | หกเหลี่ยม |
รีไซเคิลเชื่อมต่อท่อเหล็ก, ข้อต่อท่อโลหะแบบ Lean เคลือบโครเมี่ยม
| สี: | Chome เคลือบสดใส |
|---|---|
| สไตล์: | 2,3,4,5,6 เฟส |
| วัสดุ: | เหล็กและโลหะ |
ท่อ PE เคลือบที่มีสีสันท่อ 0.8 - 2.0 มม. Thinckness เชื่อมต่อกับข้อต่อ
| วัสดุ: | เหล็ก Q195 |
|---|---|
| พื้นผิว: | PE เคลือบ |
| เทคนิค: | รีดเย็น |
ท่อผอม PE ท่อเคลือบสําหรับการทํางานหนัก rack เบนจ์รถเข็นมือประกอบท่อที่มีข้อต่อ
| เทคนิค: | การคัดเลือกนักแสดง |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | เจ้อเจียงประเทศจีน |
| หมายเลขรุ่น: | ดีย่า |
ท่อเคลือบพลาสติก Anti Corrossion, ท่อเหล็ก PE หนาสำหรับงานตกแต่ง
| สี: | มีสีสันเช่นขาวงาช้างดำน้ำเงิน |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและสำหรับตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
ความหนา 2.0 มม. Pe เคลือบ Lean Tube ดึงเย็น
| ความหนา: | 0.8-2.0mm |
|---|---|
| รูปร่างมาตรา: | รอบ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 28mm |

