ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ lean pe lined pipe ] การจับคู่ 149 ผลิตภัณฑ์.
ท่อ Lean เคลือบ PE หลากสี / ท่อ Lean
| วัสดุ: | q235 |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ท่อยัน |
| การใช้งาน: | อุตสาหกรรม/Workbench/Trolley/Flow Rack |
ประเทศจีนอุตสาหกรรม ขนาด 28 มม PE ผอมท่อหลอด ความหนา 2.0 มม ผอมท่อ
| เทคนิค: | การคัดเลือกนักแสดง |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | เจ้อเจียงประเทศจีน |
| หมายเลขรุ่น: | ดีย่า |
ท่อเหล็กเคลือบ PE / ABS สำหรับคลังสินค้าโรงงานและสายการประกอบ
| ความหนา: | 0.8-2.0mm |
|---|---|
| รูปร่างมาตรา: | รอบ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 28mm |
ท่ออลูมิเนียมรีดเย็น PE เคลือบ 1.5 มม. GB / T 9711.2-1999
| มาตรฐาน: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กและเหล็ก |
| พื้นผิว: | เคลือบพลาสติก PE |
ท่อเหล็กไคเซ็นเคลือบ PE สีสันสดใส ขนาด 28 มม. รุ่น H2808 สำหรับโต๊ะทำงานแบบประกอบยืดหยุ่น
| เทคนิค: | การคัดเลือกนักแสดง |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | เจ้อเจียงประเทศจีน |
| หมายเลขรุ่น: | ดีย่า |
โรงงานเฉพาะมิติ 28 มม PE ผิวเคลือบผิวเคลือบ Lean Pipe Goblin Pipe Lean Kaizen Pipe
| เทคนิค: | การคัดเลือกนักแสดง |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | เจ้อเจียงประเทศจีน |
| หมายเลขรุ่น: | ดีย่า |
ท่อผอมผอมผอม PE พลาสติก 28 มม ราคาถูก ท่อผอมผอม ABS
| เทคนิค: | การคัดเลือกนักแสดง |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | เจ้อเจียงประเทศจีน |
| หมายเลขรุ่น: | ดีย่า |
รอบ Beige Stainless Steel 201 Lean Pipe สำหรับอุตสาหกรรม
| ความหนา: | 0.8-2.0mm |
|---|---|
| รูปร่างมาตรา: | กลม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 28mm |
แอนติสตาติก workbench การประกอบง่าย ท่อท่อผอมสําหรับการประกอบผลิตภัณฑ์โรงงาน
| ลักษณะ: | การป้องกัน ESD |
|---|---|
| การใช้: | อุตสาหกรรม |
| สถานที่กำเนิด: | จีน |
ข้อต่อท่อโลหะโครเมี่ยมระบบท่อสำหรับผลิตภัณฑ์ท่อแบบ Lean Pipe
| สี: | Chome เคลือบสดใส |
|---|---|
| สไตล์: | 2,3,4,5,6 เฟส |
| วัสดุ: | เหล็กและโลหะ |

