ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ pe coated lean tube ] การจับคู่ 144 ผลิตภัณฑ์.
หลอดขนาดเล็กแบบเคลือบ Anti-Static สำหรับลูกค้าทั่วไป
| สี: | มีสีสันเช่นขาวงาช้างดำน้ำเงิน |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและสำหรับตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
โครงสร้างเหล็ก PE ท่อเหล็กสีฟ้าความจุกำลังการผลิตขนาดใหญ่การติดตั้งง่าย
| สี: | มีสีสันเช่นสีขาวงาช้างสีดำสีฟ้า |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
Anti Static Lean Tube รูปร่าง 1000kg ความสามารถในการรับน้ำหนักสำหรับชั้นวางของแบบ Lean Warehouse
| สี: | มีสีสันเช่นสีขาวงาช้างสีดำสีฟ้า |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
หลอดพลาสติกเคลือบผิวสีสันสดใสน้ำหนักเบารูปทรงกลมสำหรับชั้นวางสินค้าแบบ Lean Warehouse
| สี: | มีสีสันเช่นขาวงาช้างดำน้ำเงิน |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและสำหรับตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
ท่อเคลือบพลาสติก Anti Corrossion, ท่อเหล็ก PE หนาสำหรับงานตกแต่ง
| สี: | มีสีสันเช่นขาวงาช้างดำน้ำเงิน |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและสำหรับตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
วัสดุกันสนิมเหล็กแผ่นพลาสติกเคลือบผิวกลมโครงสร้างที่ยืดหยุ่นได้สำหรับโต๊ะทำงาน
| สี: | มีสีสันเช่นสีขาวงาช้างสีดำสีฟ้า |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
28 มม. รูปทรงกลมโลหะแท่งแบบ Lean Tube สีเงินสำหรับอุตสาหกรรมความยาว 4M / 6M
| สี: | สีโลหะ |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส sus201 / 304 |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
ท่อสแตนเลสแบบลีนเคลือบพลาสติกป้องกันการกัดกร่อน 28mm
| สี: | สีสัน เช่น สีขาว งาช้าง สีดำ สีฟ้า.. |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้าง ท่อสวน และสำหรับตกแต่ง |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 28mm |
กว้าง 28 มม PE สี / ABS ปกแต่ง Kaizen Steel Lean Pipe / Tube สําหรับโต๊ะทํางานการประกอบแบบยืดหยุ่น
| วัสดุ: | เหล็ก+PE/ABS+กาวร้อนละลาย |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ท่อยัน |
| การใช้งาน: | อุตสาหกรรม |
วัสดุสแตนเลสสตีลลีนวัสดุอุตสาหกรรม 201 สำหรับ ESD Workbench
| มาตรฐาน: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กและเหล็กกล้า |
| พื้นผิว: | พลาสติกเคลือบ |

