ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ pe coated lean tube ] การจับคู่ 147 ผลิตภัณฑ์.
สีเทา / สีขาวท่อเหล็กเคลือบผิวแบบ Lean, ท่อเหล็กรีดเย็นชนิดกลวงผิวเคลือบมัน
| มาตรฐาน: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กและเหล็กกล้า |
| พื้นผิว: | พลาสติกเคลือบ |
ประกอบ Easy Esd Tube และท่อเหล็กเคลือบผิวด้วยพลาสติกอายุการใช้งานยาวนาน
| มาตรฐาน: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กและเหล็กกล้า |
| พื้นผิว: | พลาสติกเคลือบ |
ท่อรีดแบบ Lean Tube แบบเย็นรีดเย็น 0.8 - ความหนา 2.0 มม. สำหรับรถเข็นขนาดใหญ่ / ชั้นวางท่อ
| มาตรฐาน: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กและเหล็กกล้า |
| พื้นผิว: | พลาสติกเคลือบ |
ตัวเชื่อมต่อท่อแบบโลหะ, ท่อเชื่อมแบบเย็นแบบหนีบยึดป้องกันสนิม
| ใบสมัคร: | คลิปท่อและหนีบ |
|---|---|
| วัสดุ: | โลหะหรือพลาสติก |
| ขนาด: | สำหรับท่อขนาดเส้นผ่านศูนย์กลาง 28 มิลลิเมตร |
ผนังก้นหลอดยันป้องกันการเปลี่ยนสีที่กำหนดเองลักษณะที่ปรากฏสวยงาม
| สี: | มีสีสันเช่นสีขาวงาช้างสีดำสีฟ้า |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
Q235 PE / ABS ผิวเคลือบสี 28 มิลลิเมตร Lean Pipe ท่อท่อยืดหยุ่นสําหรับโรงงาน Workbench
| วัสดุ: | เหล็ก+PE/ABS+กาวร้อนละลาย |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ท่อยัน |
| การใช้งาน: | อุตสาหกรรม |
ท่อเหล็กเรียงรายแบบ Lean Od 28 มม. สีเบจ
| ความหนา: | 0.8-2.0mm |
|---|---|
| รูปร่างมาตรา: | รอบ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 28mm |
รอบ Beige Stainless Steel 201 Lean Pipe สำหรับอุตสาหกรรม
| ความหนา: | 0.8-2.0mm |
|---|---|
| รูปร่างมาตรา: | กลม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 28mm |
โครงสเตราะลีบแบบ Lean Anti Static Pipe โครงสร้างติดตั้งได้ง่ายสำหรับการจัดการอุปกรณ์
| สี: | มีสีสันเช่นสีขาวงาช้างสีดำสีฟ้า |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
ท่อป้องกันไฟฟ้าสถิตย์, ท่อ Worshop Rack Polyethylene Coated Steel Pipe
| สี: | มีสีสันเช่นสีขาวงาช้างสีดำสีฟ้า |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |

