ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ pe coated lean tube ] การจับคู่ 147 ผลิตภัณฑ์.
ท่อโครงสร้างป้องกันไฟฟ้าสถิตย์, ท่อกลม Pe Coated Pipe เป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อม
| สี: | มีสีสันเช่นสีขาวงาช้างสีดำสีฟ้า |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
ข้อต่อท่อโลหะโครเมี่ยมระบบท่อสำหรับผลิตภัณฑ์ท่อแบบ Lean Pipe
| สี: | Chome เคลือบสดใส |
|---|---|
| สไตล์: | 2,3,4,5,6 เฟส |
| วัสดุ: | เหล็กและโลหะ |
ข้อต่อท่อเหล็กชุบสังกะสี, ท่อโลหะสำหรับรางสไลด์
| สี: | โครเมี่ยมเคลือบเงาหรือสังกะสี |
|---|---|
| สไตล์: | 2,3,4,5,6 เฟส |
| วัสดุ: | เหล็กและโลหะ |
เส้นผ่าศูนย์กลางท่อเหล็กรีดเย็นอุตสาหกรรม 28 มิลลิเมตรบาร์กับแบริ่ง Grider
| วัสดุ: | เหล็กกล้า Q195 |
|---|---|
| พื้นผิว: | เคลือบ PE |
| เทคนิค: | รีดเย็น |
ท่ออลูมิเนียมอัลลอยด์แบบพ่นทรายแบบอะโนไดซ์ 530 กรัม - น้ำหนัก 1,200 กรัมออกแบบง่าย
| พื้นผิว: | PE เคลือบ |
|---|---|
| เทคนิค: | รีดเย็น |
| ความหนา: | 0.8-2.0mm |
ฐาน Ripe - Proof ขาตั้งฐานสีดำสำหรับ Lean Management Table
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กและโลหะ |
| พื้นผิว: | พลาสติกเคลือบ |
สวมใส่ - สีฐานความต้านทานต่อท่อโลหะสีสดใสสำหรับชั้นวางสินค้าแบบ Lean Pipe Warehouse
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กและโลหะ |
| พื้นผิว: | พลาสติกเคลือบ |
ท่อเหล็กกล้าไร้สนิมรีดเย็นวัสดุอุปกรณ์อุตสาหกรรมสำหรับ ESD Workbench
| มาตรฐาน: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กและเหล็ก |
| พื้นผิว: | เคลือบพลาสติก |
ท่อพลาสติกเคลือบลอจิสติกส์วัสดุเหล็ก / เหล็กที่มีมาตรฐาน GB
| มาตรฐาน: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กและเหล็กกล้า |
| พื้นผิว: | พลาสติกเคลือบ |
FIFO Lean Ripe System Racking ท่อสีสันรับรองมาตรฐาน ISO9001
| สี: | ท่อที่มีสีสัน |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อสวนและสำหรับตกแต่ง |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง 28 มม: | ท่อผนังหนา |

